• Topic Author
  • *

Attrage GLX

• *
    • 6
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : ปทุมธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : ขาวขาว
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    ลงรูปไม่ได้ครับ
    « เมื่อ: ต.ค. 14, 06:57 PM »
    ส่งรูปใม่ใด้ ทำใงครับ

*

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    Re: ลงรูปไม่ได้ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ต.ค. 14, 10:33 PM »
    รบกวนดูที่กระทู้นี้ครับ

http://attragethailandclub.com/webboard/index.php?topic=375.0

เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ต.ค. 16, 09:32 AM »
    ถ้าไฟล์รูปเกินขนาดก็ลงไม่ได้นะครับ
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ต.ค. 16, 10:25 AM »
    ถ้าไฟล์รูปเกินขนาดก็ลงไม่ได้นะครับ
    ถูกต้องแล้วครับผม  :like:
    *

Aoy_Kuan

• *
    • 215
    • Attrage Zone : กรุงเทพฯ
    • ฉายา ชื่อเล่น : อ้อยควั่น
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0057
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ต.ค. 23, 08:43 PM »
    ถูกต้องแล้วครับผม  :like:

แต่มือถือก็ลงรูปไม่ได้น่ะค่ะ
    *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ต.ค. 24, 10:58 AM »
    ลองใช้ฟังก์ชั่น ใส่รูปลงกระทู้  ที่เพิ่งเพิ่มเติมเข้ามาใหม่ ดูอีกทีน่ะครับ ว่ามือถือใช้งานได้หรือเปล่า

ถ้าเข้าเว็บบอร์ด จากเครื่องคอมพิวเตอร์ ก็แนะนำตามกระทู้  http://attragethailandclub.com/webboard/index.php?topic=375.0  เหมือนเดิม ดีที่สุดเพราะจะได้รูปใหญ๋
    *

• *
    • 1,013
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ต.ค. 28, 08:29 AM »
    ถ้ามือถือ หรือ แทปเลต ต้องลองตามนี้เลย
    เข้าแวป m.imgur.com

ตัวอย่างตามนี้ครับ
    http://attragethailandclub.com/webboard/index.php?topic=1013.0

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16