• Topic Author
  • *
  • Publish
  •    เพื่อนๆที่จองรถแอททราจ กันแล้ว ขอความเห็น เรื่องของแถม หรือโปรโมชั่น รุ่น สี ที่แต่ละคนจองหน่อยค่ะ จะเอาไปเป็นข้อมูล  :^22love^:

*

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • มิตซู ไม่มีอั้น แต่ใหนแต่ไรแล้ว
    ขนาดรถออกใหม่ ยังลดเป็นหมื่น ประกันอีก ไม่มียี่ห้อใหนได้เท่านี้แล้ว
    พัฒนาบริการเพิ่มอีกสักหน่อย รับรอง อันดับ 1 หรือ 2 อีกไม่นานครับ  :wanwan18:
    *

harumo

• *
    • 8
    • Mitsubshi Attrage GTX
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • มิตซูจัดเต็มกว่าทุกเจ้าแน่นอน  :^10-555^:
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
  • Publish
  • ผมจองที่มิตชูพระรามสาม กทม. ได้ของแถมตามรายการด้านล่างเลยครับ ( ถ้าจะเอาสเกริตรอบคันก็ต้องบวกเพิ่มห้าพันบาท(ประมาณนี้อ่าครับ) :^a16^:
    ปล.จองสีดำรุ่นท๊อปไว้ครับ :wanwan09:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
  • Publish
  •   กันทุกๆคนเลย คับ เพิ่งอ่านคำแนะนำมา 55

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16