• Topic Author
  • *

Aoy_Kuan

• *
    • 215
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : กรุงเทพฯ
    • ฉายา ชื่อเล่น : อ้อยควั่น
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0057
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • จองแอททราจ รองท้อป อยากติดกล้องมองหลัง

ทราบคร่าวๆว่าจะต้องพ่วงกับ GPS หรือ เครื่องเล่น DVD VCD ที่มีช่องเสียบ AV in

ส่วนตัวจะขอตัด GPS ออกไป เพราะเส้นทางใน กทม. มันอยู่ในหัวแล้ว  :Onion-s-86:

เลยอยากติดเครื่องเล่นดีวีดีพ่วงกับ กล้องมองหลัง มีใครพอจะแนะนำร้านรับติดตั้งในเขต กทม.

ที่ราคาไม่แพงบ้างมั๊ยค่ะ ขอตัด rocket sound อยู่ใกล้บ้านแต่แพงอ่ะค่ะ.....

*

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • ใครอยู่โซน กทม น๊า แนะนำหน่อยคับ

เดี๋ยวนี้มีบริการถึงที่กันแล้วน่ะครับ สะดวกดีเหมือนกัน ซื้อของให้ หรือให้เขาหามาด้วยก็ได้ครับ
    *
  • Publish
  • ลองๆ ดูหลายๆแบบ ติดเพดานก็ดีน่ะค่ะ ตรงจุดที่เป็นไฟส่องเก๋งรึเป่า คนหลังดูได้ถนัดด้วยอ่ะ  :susu:
    *
  • Publish
  • ลองดูเว็ฐนี้เป็นแนวทางจ๊ะ
    http://www.klongthom2.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=538668566&Ntype=7

แบบว่าเราไม่ชอบให้ยุ่งกะคอนโซลหน้ารถอ่ะ  :^16seek^:
    *
  • Publish
  • มะต้องติดกะได้น่ะ อิอิ ฝืมือล้วนๆ ฝึกไปในตัว  :ieie:
  • *

Aoy_Kuan

• *
    • 215
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish

•  :^6thx^: ขอบคุณทุกท่านค่ะ

คงไม่ติดละ เครื่องเล่นดีวีดีแพงกว่ากล้องมองหลังอีก (ยังไม่รวมค่าติดตั้ง)  :uhmm:

*

กุขับมิตซู

• 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ต้องค่อยเป็นค่อยไปครับ
    ถ้าเรารีบร้อน อาจจะได้ของไม่ถูกใจ และไม่ถูกตังก์ ด้วยคับ  :Onion-s-86:
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish

คงไม่ติดละ เครื่องเล่นดีวีดีแพงกว่ากล้องมองหลังอีก (ยังไม่รวมค่าติดตั้ง)  :uhmm:

ติดเฉพาะจอ กับกล้องมองหลังที่เป็นกระจกมองหลัง ก็มีน่ะครับ ไร้สายด้วย
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
  • *

Aoy_Kuan

• *
    • 215
  • Publish

ติดเฉพาะจอ กับกล้องมองหลังที่เป็นกระจกมองหลัง ก็มีน่ะครับ ไร้สายด้วย

สนใจเหมือนกันค่ะที่เป็นกล้องมองหลังติดกับกระจกมองหลัง ไร้สาย ราคาไม่แพง เท่าที่อ่านวิธีการติดคร่าวๆ มันต้องเสียบสายเข้ากับช่อง AV in ไม่ใช่หรอค่ะ GLS CVT ตัวรองท้อป ไม่มีช่อง AV in นี่นา เพราะมันต้องตัวท้อป ถึงจะมี GPS มีช่อง AV in ให้เสียบ....ตรงนี้ไม่แน่ใจข้อมูลวิธีการติดตั้งค่ะ
    *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • ใช่แล้วครับ กล้องมองหลัง ต้องมีจอมาประกอบด้วย

แต่รุ่นท็อปเค้ามี กล้องมาให้แล้ว ก็ไม่ต้องติด

แต่ถ้าไม่ใช่รุ่นท็อป ก็ติดทีหลังได้เหมือนกัน ก็มีให้เหลือกหลายแบบ
    ทั้งแบบ ติดที่กระจกมองหลัง หรือ จะติดฟร้อนแบบมีจอ ตามใจเราเลย
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • สมาชิก ATC no : 0065
  • Publish
  • เอาไว้ก่อนแระกันครับ
    แค่รองท็อปก็โอเคแระครับ#มีเซ็นเซอร์ถอยหลัง
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

piak_ubon

• *
    • 17
    • Attrage Zone : อุบลราชธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : เปี๊ยก
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
  • Publish
  • สอบถามเพิ่มเติมครับ ตัวรองท๊อป ติด 2  dinn พร้อมกล้องมองหลัง ตัวกล้องต้องเจาะรถใหมครับ? แล้วตัวท๊อปมันติดยังงัย ขอทราบด้วยครับ :^14ngng^:
  • *

Aoy_Kuan

• *
    • 215
  • Publish
  • สอบถามเพิ่มเติมครับ ตัวรองท๊อป ติด 2  dinn พร้อมกล้องมองหลัง ตัวกล้องต้องเจาะรถใหมครับ? แล้วตัวท๊อปมันติดยังงัย ขอทราบด้วยครับ :^14ngng^:

ต้องให้ท่านแอดมินมาตอบสำหรับรุ่นTop แต่รองTop จะติดเพิ่มแบบเจาะหรือไม่เจาะ ก็ได้แล้วแต่เราค่ะ คันนี้ก็ยังไม่ติดกล้องมองหลังเ้พิ่มเลย...อาศัยว่ามีเซ็นเซอร์ถอยหลังติดมากับรถก็พอไหวแล้วค่ะ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments