• Topic Author
  • *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    เข้ามาหน้าบอร์ด แล้วนึกว่าเข้าผิดบ้าน แต่เอ๊ะ โลโก้ เหมือนเคยเห็น
    เลยสะดุดตา สะกิดใจให้สำรวจต่อ

เออ เขาเปลี่ยน ธีม เว็บบอร์ดนี่เอง 555 ม่ะไรจะลงตัวครับ ทานแอดมิน !  :ieie:

เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    Re: วันนี้มาแปลก น่ะครับทุกๆท่าน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ก.ย. 15, 12:07 PM »
     :Onion-s-113: :Onion-s-148:

ก็ขออภัยกับทุกๆท่านด้วยครับ ที่ปรับเปลี่ยนหน้าตา กลับไปกลับมา

ต้องยอมรับว่า ระบบเว็บบอร์ด ผมก็ไม่ได้ชำนาญอะไร

คลำๆเอาครับ

อาศัยว่าเคยเล่นมาก่อน ก็เลยพอรู้อะไรมานิดหน่อยๆ พอมาทำจริงๆ มันก็พอไปได้
    แต่เมื่อลองโน่นลองนี่ดู มันไมไ่ด้ดั่งใจครับ

จะว่าไปการที่ผมเปลี่ยนหน้าตา หรือ ธีมเว็บบอร์ด กลับไปกลับมา ก็มีผลทำให้ผลการค้นหาใน google.co.th เปลี่ยนไปมากเหมือนกัน

ทุกท่านลองใช้ google.co.th ค้นหาคำว่า

attrage

mitsubishi attrage

จะพบว่า การอธิบายรายละเอียดของชื่อเว็บบอร์ด attrage thailand club แห่งนี้ ไม่นิ่ง บางทีก็เป็นคำอ่านไม่รู้เรื่องซ่ะงั้น

แต่ไม่เป็นไรครับ ทำเพราะใจรักซ่ะอย่าง

ขอบคุณทุกท่านที่ห่วงใย และแวะเข้ามาเยี่ยมชมครับ  :akrey:
    *
    Re: วันนี้มาแปลก น่ะครับทุกๆท่าน
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ก.ย. 15, 05:08 PM »
    หน้าตาไม่เท่าไร แต่ขอให้มีฟามรู้เยอะๆ  :ieie:
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ก.ย. 15, 06:59 PM »
    หน้าตาไม่เท่าไร แต่ขอให้มีฟามรู้เยอะๆ  :ieie:

:like:  ก็ต้องช่วยกันครับ จะได้ส่งเสริมการเรียนรู้ไปในตัวอิอิ

เออ เปลี่ยนลุคใหม่ ไฉไล อีกหน่อยน่ะครับ  :akrey:
    *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ก.ย. 17, 12:33 AM »

ถามๆกันมาครับ ตอบได้ก็ยินดีตอบ

อันใหนไม่รู้ ก็จะพยายามหาข้อมูลมาให้ครับ

ดีใจที่มีคนติดตาม มาร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยกันครับ  :akrey: :drink:
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ต.ค. 25, 08:48 AM »
    จากการเข้าบอร์ด#ท่านแอดมินก็ขยันนะครับ
    ปรับเปลี่ยนในสิ่งที่ดีขึ้นเรื่อยๆครับ#เยี่ยมยุทธเลยครับ :like:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,131
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ต.ค. 25, 10:01 AM »
    จากการเข้าบอร์ด#ท่านแอดมินก็ขยันนะครับ
    ปรับเปลี่ยนในสิ่งที่ดีขึ้นเรื่อยๆครับ#เยี่ยมยุทธเลยครับ :like:

:^16seek^: :^4thx^:

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16