• Topic Author
  • *

colarman

• *
    • 2
    • Attrage Zone : นครนายก
    • ฉายา ชื่อเล่น : โคล่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ใช้อะไรเช็ดได้บ้างครับแกะอีซี่พาสออกแล้วมันมันกาวสองหน้าขาดติดอยู่ เอาที่เหลือออกยังไงดี

*

megafig

• *
    • 5
    • Attrage Zone : รังสิต
    • ฉายา ชื่อเล่น : รุต
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ใช้สเปร์ยล้างคราบกาวของ 3เอ็มเช็ดออกง่ายครับ ไม่แบบง่ายๆหน่อยก็ยาหม่องถูวนๆเอาแล้วรีบเช็ดออก
  • Topic Author
  • *

colarman

• *
    • 2
    • Attrage Zone : นครนายก
    • ฉายา ชื่อเล่น : โคล่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ ขอลองดูวิธีบ้านๆก่อนนะครับผม

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments