• Topic Author
  • *

nick p-car

• *
    • 2
    • Attrage Zone : แหลมฉบัง ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : nick p-car
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  •      บางท่านรู้จักผม บางท่ายเคยเห็นผม บางท่านเคยคุยกับผม บางท่านเคยทานข้าวกับผม
      แต่วันนี้มาขอเป็นน้องใหม่ใน "Attragethailandclub"  ขอความกรุณาด้วยครับ
      ความสามารถ : เรื่องรถยนต์พอพูดคุยได้ครับ

*

Naybigza

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ห้อง 511 อาคาร วนิทัศน์ คอนโด ง39/265 ถ.ดาวดึงส์ ต.ปากน้ำโพ อ.เมือง จ.นครสวรรค์
    • ฉายา ชื่อเล่น : กอล์ฟ
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: สมาชิกใหม่ มาแนะนำตัวครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ.ค. 27, 09:31 AM »
     :susu:สวัสดีครับผมใช้รถมา2ปีล่ะดูข้อมูลในกลุ่มนี่มาคอยช่วยในเรื่องที่จะต้องตัดสินใจตรอด วันนี้เลยเข้ามาขอสมัครพร้อมกับขอเป็นสมาชิกน้องใหม่ของกลุ่ม ผมยินดีที่จะได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆ ทุกๆท่านนะครับ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16