• Topic Author
  • *

sika

• *
    • 29
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    เมนูหายครับ
    « เมื่อ: ก.ย. 06, 02:46 PM »
    แอดมินครับบอร์ดมันแปลกๆน่ะ
    เมนูหาย หาปุ่มล็อกอินเข้าไม่เจอ
    ดูให้หน่อยน่ะคับ  :wanwan10:

*

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    Re: เมนูหายครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ก.ย. 06, 04:16 PM »
    ใช้ ie Internet Explorer หรือเปล่าครับ คอมผมก็เป็น ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ ปกติดีเพิ่งเป็นเมื่อเช้านี้เอง
    เพราะ browser อื่นๆ ทั้ง firefox, chrome , ในแท็ปเลต มันปกติหมดครับ

ที่ต้องเปลี่ยนหน้าตาบอร์ดเรื่อยๆนี่ก็ เพราะว่ามันไม่เข้ากับ IE นี่แหละครับ
    เปลี่ยนได้สักพัก มันก็เพี้ยนอีก
    ชักจะอยากยอมแพ้ซ่ะแล้ว  :wanwan11:

จะลองแก้ไขดูครับ ว่าจะหาทางทำให้ใช้งานบน Internet Explorer ได้ไหม

ตอนนี้ทนใช้ firefox กับ chrome ก่อนน่ะครับ  :Onion-s-113:  :^27dead^:
    *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ก.ย. 06, 06:03 PM »
    เซงมากๆเลย แต่ธีมนี้ ดีกว่าธีมก่อนๆ มีปัญหาแค่เมนูด้านบน อันก่อนๆ เมนูตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ เพื้ยนไปหมด

หน้าบอร์ดจริงๆ จะเป็นแบบนี้

แต่ตอนนี้เปิดด้วย IE มานเปงแบบนี้ครับ เซ้งเซ็ง ใครมีวิธีแก้ ขอคำแนะนำหน่อยจิ  :wanwan27: :Onion-s-86:

*

• *
    • 1,013
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ก.ย. 07, 08:09 AM »
    แก้ไขได้หละ ใช้ธีม หน้าตานี้หละครับ
    หุหุ กว่าจะแก้ไขได้ซ่ะที  :Onion-s-86:  :Onion-s-113:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16