• Topic Author
  • *

KOB<tm>

• *
    • 79
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระนครศรีอยุธยา
    • ฉายา ชื่อเล่น : โฮโบ้
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 0047
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ตามหัวกระทู้เลยครับ เผื่อจะเป็นแนวทางแก่เพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจอยู่ครับผม

ที่ผมติดมาเป็นระบบหัวฉีด ถังโดนัท 43 กก. ยี่ห้อเวอร์ซุส

ราคาที่ผมติดมา 23,000.-  ราคานี้เขาแถมตัวเช็ครั่ว(ผมเรียกเป็นภาษาปะกิตไม่ถูกนะครับ)

พร้อมแก๊สเต็มถังด้วยนะครับ แถวๆอยุธยาบ้านผมนะครับ

ตอนนี้กำลังอยู่ช่วงทดลองขับอยู่ว่าจะประหยัดแค่ไหน เดี๋ยวจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

เชิญชมรูปกันเลยครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ก.ย. 02, 07:28 PM โดย KOB<tm> »

*

AttrageThailand

• 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • + 1 ให้กำลังใจเลยครับ :Onion-s-83:

เป็นแนวทางได้เลยครับ ทั้งงบประมาณ และรูปแบบ ร้านติดตั้ง
    พวกเราจะรอ ผลการใช้งานครับ  :Onion-s-113:
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ถังใหญ่สุดที่ใส่ได้ใช่ไหมครับ ขนาด 43 โลเนี้ยะ

แล้วเต็มถังวิ่งได้กี่ กม ครับ

เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
  • Topic Author
  • *

KOB<tm>

• *
    • 79
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระนครศรีอยุธยา
    • ฉายา ชื่อเล่น : โฮโบ้
    • สมาชิก ATC no : 0047
  • Publish
  • เห็นทางร้านบอกว่าถังใหญ่กว่านี้จะตรวจไม่ผ่านเพราะต้องมีระยะห่างของถังกับบอดี้  ส่วนอัตราการสิ้นเปลืองต้องรอให้หมดถังนี้ก่อนครับถึงจะบอกได้ :^2d^: :^2d^:
    *

AttrageThailand

• 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • เราอยากได้ถังใหญ่ๆ แต่กฏหมายเขาก็จะบังคับไว้ด้วย

ต้องไปคนละครึ่งทางครับ  :ieie:
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • เป็นพลังงานทางเลือกอีกทางนึง
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

konbunpot

• *
    • 5
    • Attrage Zone : นครสวรรค์
    • ฉายา ชื่อเล่น : คนบรรพต
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • เห็นที่ เวอร์ซุด โฆษณาขณะนี้ ๑๙,๙๙๐ บาท  เป็นตัวเดียวหรือเปล่าวครับ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments