• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
       หลายคนอาจจะยังไม่คุ้นเคย กับการใช้งานเว็บบอร์ด บางครั้งอาจจะยังไม่ทราบว่า เราสามารถดูกระทู้ ที่เราเคยตั้งกระทู้ใหม่ ได้ด้วยน่ะครับ

สมมติว่า เราได้ตั้งกระทู้สอบถามอะไรไว้ บางครั้งอาจจะลืมไปว่าเคยถามไว้ที่ใหนหว่า เพราะในเว็บบอร์ด ก็มีห้องหลากหลายซ่ะเหลือเกิน อิอิ

เอาเป็นว่า เข้าเรื่องที่จั่วหัวไว้น่ะครับ ว่า  หากระทู้ตัวเอง ได้อย่างไร

ขั้นแรกเลยครับ ล็อกอินเข้ามาก่อนอ่าดิ  :^10-555^:
    ขั้นต่อไป กดตรงเมนู ข้อมูลส่วนตัว ก็จะได้ หน้าต่างใหม่ขึ้นมา พร้อมกับรายละเอียดย่อๆ ของเราเอง

หลังจากที่ได้หน้าต่าง ข้อมูลส่วนตัว มาแล้ว ก็ลองทำตามรูปได้เลยครับ คงพอเดาทางได้น่ะครับ.

*

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    สมาชิกท่านใด บ่เข้าใจกะถามมาเด้อคับ  :Onion-s-117:
    *

meaw

• *
    • 127
    • เรียกเหมียๆเดี๋ยวก็มา
    • Attrage Zone : พิดโลก
    • ฉายา ชื่อเล่น : เงี๊ยวๆ
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    *

time

• *
    • 383
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    กระทู้แนะนำเลยครับ อันนี้
    เพราะว่าตะก่อนผมก็หาไม่เจอน่ะ ว่ากระทู้กรูอยู่ใหนฟ่ะ  :Onion-s-88: :Onion-s-117:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16