*

กุขับมิตซู

• *
  • 548
  • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
  • Attrage Zone : อีสานใต้
  • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
  • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
  • สมาชิก ATC no : ยังไ
  • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
ชื่อชาย ครับ ใช้Attrage สีฟ้า ตัวGLS CVT  อยู่นนทบุรีครับ

หมายเลขสมาชิก ของคุณ ชาย , Explode ก็คือ ATC-0028 ครับ

อย่าลืมน่ะครับ ต้องมีหมายเลขสมาชิก ก่อนจะสั่งสติ๊กเกอร์คลับ  :^2d^:
*

pomkhay

• *
  • 6
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • ฉายา ชื่อเล่น : อ้วน
  • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
  • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกคลับด้วยนะครับ แอททราจ สีเทาดำGLS CVT พระราม 2 ครับ
*

กุขับมิตซู

• *
  • 548
  • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกคลับด้วยนะครับ แอททราจ สีเทาดำGLS CVT พระราม 2 ครับ

ยินดีต้อนรับครับผม

หมายเลขสมาชิก ของคุณ pomkhay ก็คือ ATC-0029 ครับ
*

Anne

• *
  • 22
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Attrage Zone : กาฬสินธุ์
  • ฉายา ชื่อเล่น : สโนว์
  • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • สมาชิก ATC no : 0030
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
ขอหมายเลขสมาชิกด้วยคนค่ะ ตอนนี้รอแอททราจรุ่น GLX CVT สีขาวอยู่ค่ะ ยังไม่ได้เลย แต่เซลล์บอกว่าจะได้ภายในเดือนสิงหานี้ ก็ยังร้องเพลงรออยู่เลยค่ะ ก็เลยมาขอเลขที่สมาชิกแอททราจคลับรอแล้วกันนะคะ อาศัยอยู่ที่จ.กาฬสินธุ์ อ.สมเด็จ ค่ะ  :^9gife_me^:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส.ค. 10, 11:41 PM โดย Anne »
  • Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ขอหมายเลขสมาชิกด้วยคนค่ะ ตอนนี้รอแอททราจรุ่น GLX CVT สีขาวอยู่ค่ะ ยังไม่ได้เลย แต่เซลล์บอกว่าจะได้ภายในเดือนสิงหานี้ ก็ยังร้องเพลงรออยู่เลยค่ะ ก็เลยมาขอเลขที่สมาชิกแอททราจคลับรอแล้วกันนะคะ อาศัยอยู่ที่จ.กาฬสินธุ์ อ.สมเด็จ ค่ะ  :^9gife_me^:

หมายเลขสมาชิก ของคุณ Anne ก็คือ ATC-0030 ครับ

เข้ามาพบปะ แสดงความคิดเห็นกันได้เรื่อยๆน่ะครับ
    แอดมินได้รถแอททราจ ม่ะไร คงมีอะไรคุยได้มากกว่านี้ครับผม  :^11man^:
    *

Anne

• *
    • 22
    • Attrage Zone : กาฬสินธุ์
    • ฉายา ชื่อเล่น : สโนว์
    • สมาชิก ATC no : 0030
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    ค่ะ ตอนนี้ก็ขออ่านของเพื่อน ๆๆ ไปก่อนแล้วกันค่ะ อิอิ :^4thx^:
    *

bob45

• *
    • 6
    • Attrage Zone : ถนนเทพารักษ์ อ.เมือง จ.สมุทปราการ
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    ชื่อ บ๊อบครับ ตัวM/T สีแดง
    บ้านเกิดอยู่ อีสาน ศรีสะเกษกันเองไม่ต้องเกรงใจกัน
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ค่ะ ตอนนี้ก็ขออ่านของเพื่อน ๆๆ ไปก่อนแล้วกันค่ะ อิอิ :^4thx^:
    จ้าๆ อ่านๆแล้วเคืองสายตา ก็บ่นช่วยๆกันกะได้จ้า  :^11man^:

ชื่อ บ๊อบครับ ตัวM/T สีแดง

ยินดีต้อนรับครับผม

หมายเลขสมาชิก ของคุณ บ๊อบ bob45 ก็คือ ATC-0031 ครับ

อั๊ยยะ อ่านลายเซ็นต์คุณบ๊อบหละ บ้านไกล้กันเลย เหลา 55
    *

taiki

• *
    • 7
    • Attrage Zone : เชียงใหม่
    • ฉายา ชื่อเล่น : พี
    ภัทร พันธุ์มีเชาวน์
    gls สีดำ
    เชียงใหม่
    อยากได้หมายเลข 28ตรงวันเกิดคับ :^4thx^: :^4thx^: pls
    *

singsim

• *
    • 8
    • Attrage Zone : ท่าเรือ-พระแท่น ท่ามะกา กาญจนบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : IndyMan
    • สมาชิก ATC no : 1987
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    จัดระเบียบNo.ใหม่เหรอครับ
    โอครับ GLX-CVT สีแดง
    กาญจนบุรีจ่ะ  :wanwan19:
    อุ๊ปปปป เรามีแล้วนี่นา  :^2d^:
    ATC-1987 ครับ
    IndyMan StandAlone
    ผู้ชายแห่งดินแดนตะวันตก บุรุษแห่งลุ่มน้ำแคว
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    ภัทร พันธุ์มีเชาวน์
    gls สีดำ
    เชียงใหม่
    อยากได้หมายเลข 28ตรงวันเกิดคับ :^4thx^: :^4thx^: pls

ต้องคุยกับคุณ  ชาย , Explode
    http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,402.msg2614.html#msg2614 น่ะครับ เพราะ คุณชาย รายงานตัวก่อน
    แต่ตอนนี้รับหมายเลขตามที่ รายงานตัว ณ กระทู้นี้ก่อน จะสลับกันก็ค่อยเปลียนแปลง เพื่อนๆเราคุยกันได้คับผม

หมายเลขสมาชิก ของคุณ taiki ก็คือ ATC-0032 ครับ
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    จัดระเบียบNo.ใหม่เหรอครับ
    โอครับ GLX-CVT สีแดง
    กาญจนบุรีจ่ะ  :wanwan19:
    อุ๊ปปปป เรามีแล้วนี่นา  :^2d^:
    ATC-1987 ครับ

:^6thx^: :^a6^: :wanwan16:
    ก็ให้เพื่อนสมาชิก ที่เข้ามาทีหลัง ครับ ของคุณ singsim ร่วมกิจกรรม คลับ ไปแล้วก็ได้ตามนั้นครับ
    *

soemanzaa

• *
    • 10
    • Attrage Zone : ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : เพื่่อนล่องหน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0016
    Mitsubishi Attrage GLS Ltd CVT สีขาวมุก
    อยู่อ่างศิลา ชลบุรี
    ถ้าเป็นไปได้ ขอ เลข 3188 หรือ 1986 นะครับ

หมายเลขสมาชิก ของคุณ soemanzaa ก็คือ ATC-0016 ครับ

รับทราบครับ
  • *

• *
    • 1,013
    Mitsubishi Attrage GLS Ltd CVT สีขาวมุก
    อยู่อ่างศิลา ชลบุรี
    ถ้าเป็นไปได้ ขอ เลข 3188 หรือ 1986 นะครับ

หมายเลขสมาชิก ของคุณ soemanzaa ก็คือ ATC-0016 ครับ

รับทราบครับ

เอารถมาโชว์หน่อยน่ะครับ คุณโซ่ อยากเห็นๆ  :^a16^:
    *

MI006

• *
    • 3
    • Attrage Zone : อำเถอเมือง ระยอง
     :^3hi6: :^3hi6:MI006 รบกวนท่าน Admin ขอเลข ATC ด้วยนะคับป๋ม GLS CVT ดำๆโซนระยอง
     กำลังตั้งหน้าตั้งตารอรถคับ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16