• Topic Author
  • *

panuwatp6

• *
    • 3
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • Publish
  • ATC no. 0099 รายงานตัวครับ
    « เมื่อ: ก.ค. 24, 12:13 AM »
    สวัสดีครับ รับรถมาประมาณเกือบอาทิตแล้วครับ55
    ATC no. 0099
     ชื่อ  เอ็ม   
    รุ่น GLX CVT  ขาวมุข
    จ. จันทบุรี
    ความรู้สึก ผมว่าไม่อืดอย่าที่คิดนะครับ ขับสนุก ประหยัดน้ำมัน ภายในกว้าง   :^19^:

*

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
  • Publish
  • Re: ATC no. 0099 รายงานตัวครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส.ค. 03, 06:28 PM »
    สวัสดีครับ รับรถมาประมาณเกือบอาทิตแล้วครับ55
    ATC no. 0099
     ชื่อ  เอ็ม   
    รุ่น GLX CVT  ขาวมุข
    จ. จันทบุรี
    ความรู้สึก ผมว่าไม่อืดอย่าที่คิดนะครับ ขับสนุก ประหยัดน้ำมัน ภายในกว้าง   :^19^:

ยินดีน่ะครับคุณเอ้ม..ครั้งแรกที่ผมขับ,ผมก็รู้สึกอย่างนั้นเลยครับ กว้างดีครับ,เวลาเหยียบก็เร่งขึ้นได้ดี,ไม่อึดอย่างที่คิดไว้เลยครับ
    และที่สำคัญประหยัดน้ำมันมากๆเลยครับ :^2d^:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: ATC no. 0099 รายงานตัวครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส.ค. 03, 08:32 PM »
    เลขสวยเลยครับ ดีใจกับรถใหม่ด้วย ..
    *

narn

• *
    • 95
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส.ค. 04, 05:19 PM »
    สวยงามครับ
    แอททราจ รถหล่อ สวย

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16