• Topic Author
  • *

rx7091400

• *
    • 6
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • Publish
  • :wanwan05:สีฟ้าคับเดิมๆแค่เปลียนแม็กคับ Venom-Zero 15-7 +38 ฝากตัวด้วยนะคับรูปไม่สวยนะคับแฟนถ่าย :wanwan35:

• *

rx7091400

• *
    • 6
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Publish
  • Re: สีฟ้าคับยังไม่ได้ตั้งชื่อคับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส.ค. 02, 11:30 PM »
    ผมอยากได้สติกเกอร์clubอะคับต้องทำยังไงบ้างคับ
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: สีฟ้าคับยังไม่ได้ตั้งชื่อคับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส.ค. 02, 11:40 PM »
    ยินดีต้อนรับน่ะครับ น้อง ... เอ้ ฟ้าใส ( ผมเรียกเล่นๆน๊า )  :^3hi6:

ได้แม็กมาเต็มพอดีซุ้มเลยครับ โหลดหรือทำไรด้วยป่าวคับ นอกจากใส่แม็กมาใหม่ ฝากๆไว้เป็นแนวทางเพื่อนสมาชิกด้วยกันก็ดีเลยหละครับ

ปล. บอร์ดของเรา จะตั้งหรือตอบกระทู้ ติดๆกันไม่ได้น่ะครับ ต้องทิ้งระยะ  2 นาที ขึ้นไป เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ดครับผม ยกเว้น Mod และ Admin ที่ตอบกระทู้ได้ตลอดไม่จำกัดระยะเวลา
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส.ค. 02, 11:55 PM »
    :wanwan05:สีฟ้าคับเดิมๆแค่เปลียนแม็กคับ Venom-Zero 15-7 +38 ฝากตัวด้วยนะคับรูปไม่สวยนะคับแฟนถ่าย :wanwan35:

งามขนาดครับ
    ล้อแม็คเทินมาหรือป่าวครับ เท่าไรหรา เท่ชะมัดเลย  :wanwan16:

เปลี่ยนเบรคเป็นเบมโบใหม่อย่างจ๊าบเลย   :^20^:

เบดเสด หมดไปทะไรหราครับ ขอราคาและวิธีการดีๆเป็นแนวทางในการตัดสินใจด้วยครับ...ขอบคุณครับ

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
  • *

rx7091400

• *
    • 6
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส.ค. 04, 11:08 PM »
    ยินดีต้อนรับน่ะครับ น้อง ... เอ้ ฟ้าใส ( ผมเรียกเล่นๆน๊า )  :^3hi6:

ได้แม็กมาเต็มพอดีซุ้มเลยครับ โหลดหรือทำไรด้วยป่าวคับ นอกจากใส่แม็กมาใหม่ ฝากๆไว้เป็นแนวทางเพื่อนสมาชิกด้วยกันก็ดีเลยหละครับ

ปล. บอร์ดของเรา จะตั้งหรือตอบกระทู้ ติดๆกันไม่ได้น่ะครับ ต้องทิ้งระยะ  2 นาที ขึ้นไป เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ดครับผม ยกเว้น Mod และ Admin ที่ตอบกระทู้ได้ตลอดไม่จำกัดระยะเวลา รับทราบคับ
  • *

rx7091400

• *
    • 6
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส.ค. 04, 11:14 PM »
    ทั่งหมดรวมเทินล้อกะทะเดิม23000คับ ยางดันลอบlm703 195-50-r15 แม็กได้มาวงละ4000คับ 15-7 et+38 ยังไม่ได้โหลดเลยคับสปริงโหลดยังไม่มาเลยพอเป็นแนวทางนะคับ
    *

Bad Kitty

• *
    • 82
    • Attrage Zone : อรัญประเทศ
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 6676
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส.ค. 06, 09:44 AM »
    เท่ห์มากเลยค่ะ แม็กดูดีสุดๆ :wanwan20:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16