*

Niyom 10598

• *
  • 50
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • ฉายา ชื่อเล่น : ต้อ
  • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • สมาชิก ATC no : 0014
  • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
Atc.0014 รับทราบครับผม  :^3hi6:
  • Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
        เพื่อนๆสมาชิก ที่ได้รับแจกสติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club น่ะครับ เพื่อความสมบูรณ์ของ สติ๊กเกอร์คลับ รบกวนตรวจสอบว่า เพื่อนสมาชิกมี หมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club แล้วหรือยัง

โดยสามารถ ลงทะเบียนรับหมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club และตรวจสอบหมายเลขสมาชิก ของเรา ได้ที่

หากมีหมายเลขสมาชิก เรียบร้อยแล้ว ขอให้ แจ้งชื่อที่อยู่ โดยกรอกแบบฟอร์มเช่นเดียวกับเพื่อนสมาชิก ที่จะสั่งซื้อสติ๊กเกอร์ เพียงแต่ไม่ต้องชำระเงิน แจ้งชื่อที่อยู่ได้ ที่ลิงก์นี้ครับ

ผมจะจัดส่ง สติ๊กเกอร์คลับ ไปให้ตามที่อยู่ที่แจ้งไว้ครับ โดยเพื่อนๆจะได้รับ สติ๊กเกอร์คลับ 1 ชิ้นครับ หากต้องการ Web Tag Line ก็สามารถร่วมสมทบทุน ตามราคาที่แจ้งไว้ในกระทู้สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ น่ะครับ

หากขัดข้องอย่างไร ก็สอบถามได้เลยครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส.ค. 21, 10:06 AM โดย Atc Admin »
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
          เพื่อนสมาชิกทุกท่าน ที่ได้รับแจกสติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club น่ะครับ เพื่อความสมบูรณ์ของ สติ๊กเกอร์คลับ รบกวนตรวจสอบว่า เพื่อนสมาชิกมี หมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club แล้วหรือยัง

โดยสามารถ ลงทะเบียนรับหมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club และตรวจสอบหมายเลขสมาชิก ของเรา ได้ที่

หากมีหมายเลขสมาชิก เรียบร้อยแล้ว ขอให้ แจ้งชื่อที่อยู่ โดยกรอกแบบฟอร์มเช่นเดียวกับเพื่อนสมาชิก ที่จะสั่งซื้อสติ๊กเกอร์ เพียงแต่ไม่ต้องชำระเงิน แจ้งชื่อที่อยู่ได้ ที่ลิงก์นี้ครับ

การจัดส่งสติ๊กเกอร์รอบแรก ในวันอังคารที่ 27 สิงหาคม 2556 นี้ครับ แต่ผมต้องสรุปยอดให้ร้านสติ๊กเกอร์ ทุกวันเสาร์ 00.00 น. ดังนั้นหาก สมาชิกท่านใดแจ้งชื่อที่อยู่ พร้อมหมายเลขสมาชิกไม่ทัน ก็ต้องรอรอบถัดไปครับ

ผมจะจัดส่ง สติ๊กเกอร์คลับ ไปให้ตามที่อยู่ที่แจ้งไว้ครับ โดยเพื่อนๆจะได้รับ สติ๊กเกอร์คลับ 1 ชิ้นครับ หากต้องการ Web Tag Line ก็สามารถร่วมสมทบทุน ตามราคาที่แจ้งไว้ในกระทู้สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ น่ะครับ

หากขัดข้องอย่างไร ก็สอบถามได้เลยครับ
    *

Niyom 10598

• *
    • 50
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ท่านแอตมินครับ ผมแจ้งกรอกแบบฟอร์มแล้วส่งได้เลยใช่มั้ยครับ แต่ไม่ต้องชำระเงินใช่มั้ยครับ
    แต่ผมจะสั่งซื้อชุดที่ 3 เพิ่มอีกชุดนึงครับ แต่กรอกแบบฟอร์มอันเดียวส่งไปนะครับ (ปล จะออกไปโอนเงินเลยครับ)   :wanwan17:
  • *

• *
    • 1,013
    ท่านแอตมินครับ ผมแจ้งกรอกแบบฟอร์มแล้วส่งได้เลยใช่มั้ยครับ แต่ไม่ต้องชำระเงินใช่มั้ยครับ
    แต่ผมจะสั่งซื้อชุดที่ 3 เพิ่มอีกชุดนึงครับ แต่กรอกแบบฟอร์มอันเดียวส่งไปนะครับ (ปล จะออกไปโอนเงินเลยครับ)   :wanwan17:

ถูกต้องครับ หากแจ้งชื่อที่อยู่และ หมายเลขสมาชิกเข้ามา ผมจัดส่งให้วันอังคารนี้ครับ

หากต้องการเพิ่มเติม ก็รบกวน คำนวนราคา และ แจ้งโอนเงินเข้ามาใหม่ ได้เลยครับ

และหากต้องการมากกว่า 1 ชุด ขอให้ แจ้งในกระทู้นี้ครับ ว่าต้องการชิ้นใดบ้าง
    *

Niyom 10598

• *
    • 50
    ผมสั่งอีก1ชุดครับ ผมโอนเงินเรียบร้อยแล้วนะครับ และส่งแบบฟอร์มไปแล้วนะครับ แต่แบบฟอร์มเลือกได้แค่อย่างเดียว ผมเลยเลือกชุดที่3ไปครับ
    แต่ชุดที่ร่วมกิจกรรม ที่ไม่ต้องชำระเงินผมต้องกรอกแบบฟอร์มเปล่าครับ หรือว่าใช่แบบฟอร์มที่โอนเงินอันเดียวก็ได้ครับ เพราะมักติ๊กได้แค่ชุดเดียวแนะนำด้วยครับ
     :^6thx^:
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส.ค. 24, 10:05 AM โดย Niyom 10598 »
  • *

• *
    • 1,013
    ชุดที่ได้รับจาก กิจกรรม ก็แจ้งพร้อมกับที่สั่งเพิ่มได้ครับ

เพราะที่ต้องให้สมาชิกที่ได้รับแจกสติ๊กเกอร์ เข้าไปแจ้งชำระเงินด้วยนั้น ก็เพื่อให้แจ้งที่อยู่ครับ

และ หากต้องการชื้นอื่นๆเพิ่มเติม ก็ชำระเงินตามราคาที่แจ้งไว้ และแจ้งยอดรวมที่โอน( ถ้ามี )

เช่นของคุณนิยม  ถ้าสั่งเพิ่ม 1 ชุดเต็ม คือทั้งสติ๊กเกอร์ และ tag line ก็ชำระเพิ่ม 170 บาท

ผมเห็นแจ้งเข้ามาแล้ว ถูกต้องตามนั้นครับ

ขอบคุณครับ
    *

Niyom 10598

• *
    • 50
    ที่เหลือ ก็คือนั่งรอสติ๊กเกอร์อย่างเดียว ใช่มั้ยครับท่านแอตมิน อยากเห็นแล้วซิครับ
    สวยแน่ๆ  :^5love_u^:
    *

Niyom 10598

• *
    • 50
  • *

• *
    • 1,013
    ประมาณนี้ครับ ร้านติ๊กเกอร์ ลองทาบ มาให้ชมกัน

• *

• *
    • 1,013
    รับทราบกันเข้ามา 12 ท่านน่ะครับ

แต่ยังไม่ได้รังแจ้ง ชื่อ ที่อยู่ ในการจัดส่งสติ๊กเกอร์น่ะครับ
    มีจำนวน 5 ท่านมั้งครับที่แจ้งเข้าไป

ถ้าแจ้งวันนี้ไม่ทัน ก็ต้องรอรอบต่อไปครับผม

เพราะผมต้องส่งข้อมูล หมายเลขสมาชิก ชื่อ ที่อยู่ ให้กับทางร้านทุกวันเสาร์
    และทางร้านจะจัดส่งให้ทุกวันอังคาร

อย่าลืมแจ้งชื่อที่อยู่กันน่ะครับ ท่านที่ได้รับสติ๊กเกอร์คลับ จากกิจกรรมแจกสติ๊กเกอร์คลับ

*

vik_m

• *
    • 73
    • Attrage Zone : อ.กันทรลักษ์
    • ฉายา ชื่อเล่น : ฮาโรโร่
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0001
    สอบถามครับแอดมิน คือผม ATC-0001 ได้รับเเจกสติ๊กเกอร์จากกิจกรรม 1 ชิ้น เเล้วผมสั่ง ซื้อเพิ่ม ในราคาอีก 200 ชุดที่สอง เเปลว่าผมจะได้รับสติ๊กเกอร์สองชุดใช่มั้ยครับ  :^4thx^:
  • *

• *
    • 1,013
    สอบถามครับแอดมิน คือผม ATC-0001 ได้รับเเจกสติ๊กเกอร์จากกิจกรรม 1 ชิ้น เเล้วผมสั่ง ซื้อเพิ่ม ในราคาอีก 200 ชุดที่สอง เเปลว่าผมจะได้รับสติ๊กเกอร์สองชุดใช่มั้ยครับ  :^4thx^:

แม่นแล้ว คับ   :Onion-s-83:
  • *

• *
    • 1,013
    เพื่อนๆสมาชิก ตามรายชื่อด้านล่างนี้น่ะครับ จะได้รับสติ๊กเกอร์ ATC ฟรีตามการเข้าร่วมกิจกรรม http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,140.0.html น่ะครับ

หากเพื่อนสมาชิกท่านใดตกหล่น แจ้งได้ครับผม
    ผมนับจนถึง กระทู้ที่ระบุว่า " ปิดรับแล้ว " น่ะครับ ส่วนเพื่อนๆที่โพสถัดลงไป คงต้องรอดูว่า เพื่อนสมาชิกที่อยู่ตามรายชื่อนี้ มีสละสิทธิ์บ้างหรือไม่น่ะครับ

ขอให้แต่ละท่าน ตอบในกระทู้นี้น่ะครับ เพื่อแสดงตน ว่ารับทราบสิทธิ์นี้แล้วครับ
    ไม่ต้องระบุอะไรมากครับ บอกว่ารับทราบก็พอ
    1.oat_19
    2.chatkub
    3.nat_3BB
    4.nice
    5.yosy
    6.molten
    7.romeochan
    8.Niyom 10598
    9.tan
    10.moopatty
    11.mag1000za
    12.spheremintz
    13.jayou33
    14.airry_airry
    15.ไซบะ เรียว
    16.analat
    17.wannzaa
    18.anong18
    19.nopphorn
    20.Six
    21.Nack link
    22.Tai Thai
    23.Mongkolchai
    24.wichian
    25.ramburna
    26.tawan
    27.pokemon
    28.jack78
    29.army
    30.Spartan
    31.centan
    32.triiiplez
    33.soemanzaa
    34.vik_m
    35.bob45
    36.KP@Venture
    37.NAYNOY02
    38.Natenapa.pla
    39.T-A-R-N
    40.harumo

ทุกๆท่าน สามารถยืนยันการจองรถ จากนั้นก็รอรับสติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club ที่บ้านได้เลยครับ

ขณะนี้ก็มีบางท่าน ส่งเอกสารมาให้ผมทาง pm บ้างแล้วคัรบ ก็ขอบคุณมากมายที่มาเป็นกำลังใจให้กันและกันครับผม

สมาชิกที่ได้รับแจกสติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club
    หมดเขต รับทราบ และ ลงทะเบียนหมายเลขสมาชิก ภายในวันที่ 31 สิงหาคม 2556 นี้เท่านั้นน่ะครับ
    ( ให้เวลานานมากกกกแว้ว )
    *

vik_m

• *
    • 73
    • Attrage Zone : อ.กันทรลักษ์
    • ฉายา ชื่อเล่น : ฮาโรโร่
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0001

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16