• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
       สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิก Attrage Thailand Club ทุกๆคน

ผมทำเว็บบอร์ดนี้มาก็เข้าเดือนที่ 3 แล้วน่ะครับ ตั้งใจว่าจะเป็นอีกเว็บบอร์ดหนึ่งที่ทำเพราะผมก็จะใช้รถรุ่นนี้ด้วยเช่นกัน ซึ่งจะทำควบคุ่ไปกับ L200stradaclub ที่ทำก่อนหน้านี้ ซึ่งผมมีรถ strada ขับอยู่ด้วยแล้ว เพราะ Attrage ก็เป็นรถอีกคันที่จะได้เข้ามาจอดเคียงข้างกับ strada คันเก่ง(เก่า) ของผมครับ  :wanwan20:

กระทู้แนะนำตัว แอดมิน Attrage Thailand Club >> http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,104.0.html

ซึ่งการทำเว็บบอร์ด ก็จะต้องมีเพื่อนสมาชิกเข้ามาร่วมกันพูดคุย สอบถาม แสดงความคิดเห็นกันเป็นปกติ และเมื่อจำนวนสมาชิกเริ่มมากขึ้น ก็น่าจะต้องมีผู้ร่วมดูแล ช่วยกันสอดส่อง หรือ ให้คำแนะนำกับเพื่อนสมาชิก ที่มีปัญหา ข้อสงสัยในการใช้งานรถยนต์

ผมจึงขออาสาสมัคร Mod มาร่วมทำหน้าที่นี้ น่ะครับ จะเรียกว่า ดูแลก็ใช่ เพราะจะได้สิทธิในการควบคุมกระทู้ต่างๆ ที่อาจจะมีผิดพลาด พลั้งเผลอ ตั้งผิดห้อง ซ้ำ หรือ ทำผิดกฏอื่นๆของบอร์ดน่ะครับ

ตอนนี้ผมได้ชักชวนไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว 2 ท่านคือ คุณ เรียว ( ไซบะ เรียว ) และ คุณ ป้อง ( spatan )

และก็จะขอรับสมัคร เพิ่มอีก 2 ท่านน่ะครับ มาร่วมดูแลเว็บบอร์ด โดยขอให้มีคุณสมัติดังนี้

1. มีใจเป็นกลาง ไม่แบ่งข้าง แบ่งฝ่าย ไม่เอนเอียงในการตัดสิน
    2. มีใจรักด้านการแบ่งปันความรู้ และ ยินดีช่วยเหลือให้ความรู้กับเพื่อนสมาชิก
    3. มี รถ Attrage อยู่แล้ว หรือแน่นอนว่าจะได้รับรถแล้ว
    4. ไม่จำกัดเพศ ไม่จำกัดอายุ
    5. มีเวลาแวะมาเยี่ยมเยียนเว็บบอร์ดบ้าง ไม่จำกัดเวลาน่ะครับ ขอเป็นตอนที่เราว่างๆ เข้ามาร่วมดูแลพูดคุยกับเพื่อนสมาชิก
    6. แนะนำแนวทางการใช้เว็บบอร์ด หากยังไม่คล่อง ให้ด้วยครับ

สิทธิประโยชน์ของ Mod
    - สามารถโฆษณาสินค้าและบริการของท่านฟรี 1 กระทู้ (ปักหมุด ในหมวดซื้อ-ขาย) ตราบเท่าที่ท่านยังทำหน้าที่เป็น MOD ได้อยู่
    - สิทธิ์นี้ ท่านจะมอบให้ใครก็ได้ ( โพสที่ได้รับสิทธิ์นี้ ยังคงต้องปฏิบัติตาม ข้อกำหนดของเว็บบอร์ด เหมือนกระทู้อื่นๆทั่วไป )

วิธีการสมัคร
    - ตอบกลับที่กระทู้นี้เพื่อแจ้งความจำนง หรือ PM มาที่ผมก็ได้ครับ ระบุ รายละเอียด เช่น ชื่อ รุ่นรถ เป็นต้น

ยินดีต้อนรับครับผม

*

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
    วิเศษเลยครับ,ยินด้วยครับ,,ขอให้เจอคนที่ใช้ไว้ๆน่ะครับคุณเล็ก(จะได้มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ด้วยกันเยอะๆครับ)  :wanwan03:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

Spartan

• *
    • 48
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • ฉายา ชื่อเล่น : ป้อง
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 5619
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    รายงานตัวครับ ยินดีที่รู้จักคุณไซบะ เรียว และพี่เล็กนะครับ
    ผมจะพยามยามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดนะครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • สมาชิก ATC no : 0011
    รายงานตัวครับ ยินดีที่รู้จักคุณไซบะ เรียว และพี่เล็กนะครับ
    ผมจะพยามยามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดนะครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ
    ยินดีอย่างยิ่งเลยครับผม,ผมเองก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเช่นกันครับ
    ก้อหวังว่า ถ้าเพื่อนๆในกลุ่มของพวกเราเยอะๆแล้วเมื่อไร..อาจจะมีวันไหนอากาศดีๆเวลาเหมาะๆ พวกเราอาจจะได้มีโอกาสหาเวลาทำกิจกรรมร่วมกันน่ะครับ อย่างเช่น ไปทำบุญ,ไปแรลลี่,ไปเทวเป็น tip กันครับ..ซึ่งผมหวังว่า อาจจะมีสักวันครับ  :^20^:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ยินดีต้อนรับทุกๆคนครับ  :^11man^:
    *

narn

• *
    • 95
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    น่าสนแท้ รับเด็กฝึกงานไหมคับ
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    น่าสนแท้ รับเด็กฝึกงานไหมคับ

มาม่ะ มาได้เลยครับ ยังไม่มีผู้แจ้งความจำนงเลยครับ

สิ่งที่จะขอให้ช่วยก็เช่น
    - ตอบข้อสงสัยให้กับเพื่อนสมาชิกด้วยกัน เป็นการฝึกการเรียนรู้ไปในตัวครับ
    - ย้ายกระทู้ที่บางทีเพื่อนสมาชิก ตั้งกระทู้ ผิดห้อง
    - ลบกระทู้ ที่เป็นกระทู้ไม่มีสาระ พวกขายต รง ขายประกัน ขายย า เสริม พลังแรด อะไรประมาณนั้น

ถ้าสนใจก็ pm หรือ ตอบในกระทู้นี้เลย ก็จะดีมากคับ เพื่อนๆสมาชิกจะได้รับทราบโดยทั่วกัน
  • *

• *
    • 1,013
    วันนี้ ขอเปิดตัว mod น้องใหม่เพิ่มอีก 1 ท่านครับ

คุณปาล์ม Bad kitty ครับ
    ทำหน้าที่ประชาสัมพันธ์ ครับ  :Onion-s-113:

เนื่องจาก บอร์ดของเรา ยังขาดสาวๆ มาสร้างสีสรรครับ
    ผมก็เลยจีบ เอ้ย ขอเชิญแกมบังคับ คุณปาล์ม มาช่วย ถามตอบเพื่อนๆสมาชิก ชาว attrage thailand club

เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน ก็มีส่วนร่วมในการสร้างสรร บ้านหลังน้อยนี้ ของพวกเราทุกคนได้เช่นกัน
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส.ค. 22, 10:13 AM โดย Atc Admin »
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    ว๊าวๆ บ้านเรามีสาวๆมาแล้ว  :Onion-s-117: :Onion-s-113:

ยินดีต้อนรับครับ  :Onion-s-181:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

Bad Kitty

• *
    • 82
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : อรัญประเทศ
    • สมาชิก ATC no : 6676
    สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน ชื่อปาล์มนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร่าาาาาาา  :^3hi6: :Onion-s-113:
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน ชื่อปาล์มนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร่าาาาาาา  :^3hi6: :Onion-s-113:

ดีคับ กระผม นัน ครับอิอิ
     :Onion-s-117:
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    ณ ตอนนี้ บางท่านก็ติดภาระกิจ บางท่านก็ไม่สะดวก
    ก็เลยยังขาด ผู้ดูแล เว็บบอร์ดบางส่วนอยู่ครับ

เพื่อนท่านใดสนใจ หรือ อยากร่วมกันช่วยดูแล ช่วยเหลือเพื่อนสมาชิก
    กระซิบมาได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
    *

charkit887

• *
    • 108
    • Attrage Zone : นครปฐม
    • ฉายา ชื่อเล่น : แบงค์
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0058
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
       สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิก Attrage Thailand Club ทุกๆคน

ผมทำเว็บบอร์ดนี้มาก็เข้าเดือนที่ 3 แล้วน่ะครับ ตั้งใจว่าจะเป็นอีกเว็บบอร์ดหนึ่งที่ทำเพราะผมก็จะใช้รถรุ่นนี้ด้วยเช่นกัน ซึ่งจะทำควบคุ่ไปกับ L200stradaclub ที่ทำก่อนหน้านี้ ซึ่งผมมีรถ strada ขับอยู่ด้วยแล้ว เพราะ Attrage ก็เป็นรถอีกคันที่จะได้เข้ามาจอดเคียงข้างกับ strada คันเก่ง(เก่า) ของผมครับ  :wanwan20:

กระทู้แนะนำตัว แอดมิน Attrage Thailand Club >> http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,104.0.html

ซึ่งการทำเว็บบอร์ด ก็จะต้องมีเพื่อนสมาชิกเข้ามาร่วมกันพูดคุย สอบถาม แสดงความคิดเห็นกันเป็นปกติ และเมื่อจำนวนสมาชิกเริ่มมากขึ้น ก็น่าจะต้องมีผู้ร่วมดูแล ช่วยกันสอดส่อง หรือ ให้คำแนะนำกับเพื่อนสมาชิก ที่มีปัญหา ข้อสงสัยในการใช้งานรถยนต์

ผมจึงขออาสาสมัคร Mod มาร่วมทำหน้าที่นี้ น่ะครับ จะเรียกว่า ดูแลก็ใช่ เพราะจะได้สิทธิในการควบคุมกระทู้ต่างๆ ที่อาจจะมีผิดพลาด พลั้งเผลอ ตั้งผิดห้อง ซ้ำ หรือ ทำผิดกฏอื่นๆของบอร์ดน่ะครับ

ตอนนี้ผมได้ชักชวนไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว 2 ท่านคือ คุณ เรียว ( ไซบะ เรียว ) และ คุณ ป้อง ( spatan )

และก็จะขอรับสมัคร เพิ่มอีก 2 ท่านน่ะครับ มาร่วมดูแลเว็บบอร์ด โดยขอให้มีคุณสมัติดังนี้

1. มีใจเป็นกลาง ไม่แบ่งข้าง แบ่งฝ่าย ไม่เอนเอียงในการตัดสิน
    2. มีใจรักด้านการแบ่งปันความรู้ และ ยินดีช่วยเหลือให้ความรู้กับเพื่อนสมาชิก
    3. มี รถ Attrage อยู่แล้ว หรือแน่นอนว่าจะได้รับรถแล้ว
    4. ไม่จำกัดเพศ ไม่จำกัดอายุ
    5. มีเวลาแวะมาเยี่ยมเยียนเว็บบอร์ดบ้าง ไม่จำกัดเวลาน่ะครับ ขอเป็นตอนที่เราว่างๆ เข้ามาร่วมดูแลพูดคุยกับเพื่อนสมาชิก
    6. แนะนำแนวทางการใช้เว็บบอร์ด หากยังไม่คล่อง ให้ด้วยครับ

สิทธิประโยชน์ของ Mod
    - สามารถโฆษณาสินค้าและบริการของท่านฟรี 1 กระทู้ (ปักหมุด ในหมวดซื้อ-ขาย) ตราบเท่าที่ท่านยังทำหน้าที่เป็น MOD ได้อยู่
    - สิทธิ์นี้ ท่านจะมอบให้ใครก็ได้ ( โพสที่ได้รับสิทธิ์นี้ ยังคงต้องปฏิบัติตาม ข้อกำหนดของเว็บบอร์ด เหมือนกระทู้อื่นๆทั่วไป )

วิธีการสมัคร
    - ตอบกลับที่กระทู้นี้เพื่อแจ้งความจำนง หรือ PM มาที่ผมก็ได้ครับ ระบุ รายละเอียด เช่น ชื่อ รุ่นรถ เป็นต้น

ยินดีต้อนรับครับผม

ผมสมัครด้วยคนได้มั้ยครับ...555แบงค์ครับ ATC0058 ATTRAGE MT  คร๊าบบบบ :^4thx^: :Onion-s-113:
    Photographer
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    มาช่วยกันดูแลครับ เหมือนบ้านเราหลังนึง/สังคมคนรักแอททราจครับ
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134

ผมสมัครด้วยคนได้มั้ยครับ...555แบงค์ครับ ATC0058 ATTRAGE MT  คร๊าบบบบ :^4thx^: :Onion-s-113:

ด้วยความยินดี และขอบคุณครับ คุณแบงค์

สิทธิเพิ่มเติมเข้ามา ของผู้ดูแล ก็จะมี
    - สามารถย้ายกระทู้ ของเพื่อนสมาชิก ที่อาจจะตั้งผิดห้อง ผิดหมวดหมู่
    - ย้ายกระทู้ ที่เป็นพวกป่วนเว็บบอร์ด < ย้ายไปเก็บในห้องเก็บกระทู้ทำผิด ยังไม่อยากลบครับ เก็บเป้นหลักฐาน >
    - ย้ายกระทู้ ขายสินค้า ที่สมาชิกร้านค้า ยังไม่ได้ลงทะเบียนร้านค้า
    - แก้ไขโพส ของสมาชิกที่ทำผิด เช่น หยาบคาย ด่าทอกัน

ติดขัดอย่างไร สามารถเข้าไปตั้งกระทู้สอบถามได้ที่ห้อง
    สอบถามแนะนำ ระหว่างผู้ดูแล

ซึ่งจะมองเห็นเฉพาะผู้ที่มีหน้าที่ดูแลเว็บบอร์ดเท่านั้นครับ  :like:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16