โพลล์

ร่วมกันโหวดสติกเกอร์ของคลับเรากันหน่อยนะครับ

แบบที่ 1
1 (100%)
แบบที่ 2
0 (0%)
แบบที่ 3
0 (0%)
แบบที่ 4
0 (0%)
แบบที่ 5
0 (0%)
แบบที่ 6
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

• Topic Author
  • *

Spartan

• *
    • 48
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • ฉายา ชื่อเล่น : ป้อง
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 5619
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    ต้องขอโทษพี่สองโหลด้วยนะครับ ผมขออนุญาติส่งสติกเกอร์เข้าประกวด พอดีพึ่งมีเวลาออกแบบสติกเกอร์เสร็จเมื่อเย็นนี้เองครับ มีให้เลือกหลายแบบเลยครับและผมใส่สีพื้นหลังไว้ให้ด้วยนะครับ  :^2d^:

• *

Spartan

• *
    • 48
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    สำหรับผมขอโหวดแบบที่ 1 นะครับ

และมีกราฟฟิกติดหลังรถให้ดูด้วยนะคร๊าบบ

สำหรับอันนี้ ติดกระจกหลังน๊า

*

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    สุดยอดเลยครับ คุณ spartan แต่มันเยอะมากครับ จะเลือกเอามาให้ร่วมโหวต ยังไงหละเนี้ยะ  :^a16^:

สวยดีเหมือนกันครับ
  • *

Spartan

• *
    • 48
    ผมใส่ number เพื่อสะดวกกับเพื่อนๆสมาชิกร่วมกันโหวดนะครับ  :^2d^:

*

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ตัวนี้โหวตยังไงหรา ค้าบ
     :^2d^:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    สงสัยต้องจัดใหม่หละคับ อิอิ ขอบคุณผู้ออกแบบด้วยครับ น่าสนใจเหมือนกันครับ
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • สมาชิก ATC no : 0011
    คน ออกแบบ เก่งจัง ครับ สวยๆทั่งนั้นเลยครับท่าน  :wanwan29:

ผมเองก้อยากทำเป็นบ้างจะได้ออกแบบมาให้ดู (แต่มันติดที่ว่าไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยอ่ะ) :wanwan12:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
  • *

Spartan

• *
    • 48
    ขอบคุณนะครับ ถ้าเพื่อนๆในคลับชอบ ผมก็ดีใจครับ
      :^2d^:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16