โพลล์

เลือก สติ๊กเกอร์ ที่เพื่อนเห็นชอบใจ ได้เลยครับ

สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club แบบมีรูปรถ แอททราจ ด้วย
25 (69.4%)
สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club แบบไม่มีรูปรถ แอททราจ
11 (30.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 36

*

แอน

• *
  • 2
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Attrage Zone : กรุงเทพ
  • ฉายา ชื่อเล่น : แอน
  • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
  • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
อยากได้สติกเกอร์ค่ะจองแล้วสีเงินตัวรองท๊อป
*

soemanzaa

• *
  • 10
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Attrage Zone : ชลบุรี
  • ฉายา ชื่อเล่น : เพื่่อนล่องหน
  • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
  • สมาชิก ATC no : 0016
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
ระวังเรื่องสีธงชาตินะครับ ผมเคยอ่านเจอมาว่า ไม่อนุญาติให้ใช้กับอย่างอื่น บางทีอาจผิดกฏหมาย ลองศึกษาดูนะครับ
  • Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ขอบคุณครับ คุณโซ่ที่แนะนำ

เท่าที่อ่านดู ถ้าไม่ได้เอามาทำทั้งดุ้น คือสื่อไปเลยว่า นี่คือธงชาติ ก็ไม่น่าจะมีปัญหา ยังไงจะลองปรึกษากันอีกทีครับ :wanwan27:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16