โพลล์

เลือก สติ๊กเกอร์ ที่เพื่อนเห็นชอบใจ ได้เลยครับ

สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club แบบมีรูปรถ แอททราจ ด้วย
25 (69.4%)
สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club แบบไม่มีรูปรถ แอททราจ
11 (30.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 36

*

Niyom 10598

• *
  • 50
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • ฉายา ชื่อเล่น : ต้อ
  • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • สมาชิก ATC no : 0014
  • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
แบบแรกครับสวยดี มีรูปรถด้วย ขอโหวตอันแรกครับ :^2d^:
*

monsterx

• *
  • 2
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
จองรถแล้ว สีขาวมุก เอกณัฏฐ์ เชียงใหม่ ขอสติ๊กเกอร์ด้วยนะครับ
*

ploynet

• *
  • 1
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
หมดเขตขอสติ๊กเกอร์ฟรีหรือยังครับ พึ่งได้มาขับ
GLX CVT สีขาวมุก - White Pearl
ขอ atc no.2328
*

กุขับมิตซู

• *
  • 548
  • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
  • Attrage Zone : อีสานใต้
  • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
  • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
  • สมาชิก ATC no : ยังไ
  • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
หมดเขตขอสติ๊กเกอร์ฟรีหรือยังครับ พึ่งได้มาขับ
GLX CVT สีขาวมุก - White Pearl
ขอ atc no.2328

เกินแล้วค้าบบบ ครบทั้งจำนวน และ เวลา คับผม  :^9gife_me^: แอดมินบอก เกินมาเยอะเลย รอสรุปอยู่ ม่ะรู้เค้าจะสรุปม่ะไร  :wanwan16:
*

chatkub

• *
  • 5
เอาแบบที่ 1 ครับ
*

Takorn@Attrage

• *
  • 21
  • ฉายา ชื่อเล่น : Takorn@Attrage
  • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
ชอบแบบที่ 2 อันแรกอะครับ
*

ไซบะ เรียว

• *
  • 115
  • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
  • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
  • สมาชิก ATC no : 0011
ต้องกดโหวต ที่ด้านบนด้วยน่ะครับ สำหรับช่องตอบกระทู้นี้ ก็เพื่อจะได้ ร่วมแสดงความคิดเห็น ร่วมกันครับ

ตัวอย่างการติดสติ๊กเกอร์ ทั้งสองแบบ
http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,293.0.html

ชอบแบบที่สองครับ,ผมโหวดแบบที่สองล่ะ  :^6thx^:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
*

vik_m

• *
  • 73
  • Attrage Zone : อ.กันทรลักษ์
  • ฉายา ชื่อเล่น : ฮาโรโร่
  • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
  • สมาชิก ATC no : 0001
 :^11man^:เลือกทั้งสองเเบบเลย มั๊กๆ  :wanwan19:
*

panuwatp6

• *
  • 3
แบบที่1ครับบบบบบ ^_^
*

ทีมาเซ่

• *
  • 45
 :^11man^: สรุปเร็วๆเน้อ  :wanwan16:
*

babyfacefoam

• *
  • 1
  • Attrage Zone : มีนบุรี กรุงเทพ
  • ฉายา ชื่อเล่น : โฟม
  • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  :^3hi6::^8^: ขอส่งผลงานด้วยนะครับ  :^8^: :^3hi6:
เผื่อเป็นตัวเลือกให้เพื่อนๆ ได้เลือกหลายๆแบบ อิอิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบบบบบบบ :^12bye^: :^12bye^: :^12bye^:
https://www.facebook.com/SippavitDesign?ref=hl รับออกแบบ ตัด พิมพ์สติกเกอร์ ป้ายไวนิล และงานติดสติกเกอร์นอกสถานที่ ราคาไม่แพง!!
*

แกรนด์ สิริ

• *
  • 4
  • Attrage Zone : นครศรีธรรมราช
  • ฉายา ชื่อเล่น : Grand siri
  • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
  • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
 :^2d^: จองแล้ว สีดำรุ่นรองท๊อป ออกรถ 9 สค. 56
*

กุขับมิตซู

• *
  • 548
  • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
  • Attrage Zone : อีสานใต้
  • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
  • สมาชิก ATC no : ยังไ
วันสุดท้ายแล้วครับผม ถึงเวลา 24.00 น เท่านั้น

*

Chanon

• *
  • 9
  • Attrage Zone : พิจิตร
  • ฉายา ชื่อเล่น : ครูกบ
  • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
ผมลงชื่อด้วยคนครับ
Attrage GLX M/T     สีดำครับ

*

Chanon

• *
  • 9
  • Attrage Zone : พิจิตร
  • ฉายา ชื่อเล่น : ครูกบ
ผมขอแบบที่ 1 ครับป๋ม

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16