• Topic Author
  • *

โมโจ

• *
    • 15
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : ฉะเชิงทรา
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • เครื่งเสียงในแอททราจเล่นแผ่นmp3ได้ไหม ของผมรุ่นtop ลองใส่แผ่นmp 3แล้วเล่นไม่ได้เลยคับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ก.ค. 28, 01:50 PM โดย โมโจ »

*

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • Re: เครื่องเล่นตัวtopเล่นแผ่น mp3ได้ไหมคับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ก.ค. 28, 01:30 PM »
    เครื่งเสียงในแอททราจเล่นแผ่นmp3ได้ไหม

ได้ทุกรุ่นเบยคับผม  :^2d^:

http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,144.0.html

attrage Ltd. CVT   รุ่นท็อป เพิ่ม เล่น dvd พร้อมจอ อีกต่างหาก

อ้างถึง
    • ระบบควบคุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย
    • Navigation System
    • Bluetooth
    • วิทยุ-เครื่องเล่น DVD/MP3
    • จอทัชสกรีน 6.5 นิ้ว
    • USB สำหรับอุปกรณ์ต่อพ่วง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ก.ค. 28, 01:33 PM โดย สองโหล คับ »
  • *

โมโจ

• *
    • 15
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • Re: เครื่องเล่นตัวtopเล่นแผ่น mp3ได้ไหมคับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ก.ค. 28, 01:51 PM »
     :wanwan09: ของผมรุ่นtop แล่นแผ่นmp 3ไม่ได้คับ
    *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ก.ค. 28, 02:32 PM »
    มันเลือกแผ่นหรือป่าวครับ อาจจะต้องแผ่นปั๊มแท้

ถ้าไรท์เอง ต้องเลือกสปีดต่ำๆเลย ม่ายงั้นอ่านไม่ได้ครับ
    ...

ม่ายงั้นแสดงว่า เหจีย เคลมด่วน  :^a16^:
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ก.ค. 28, 06:47 PM »
    มันเลือกแผ่นหรือป่าวครับ อาจจะต้องแผ่นปั๊มแท้

ถ้าไรท์เอง ต้องเลือกสปีดต่ำๆเลย ม่ายงั้นอ่านไม่ได้ครับ
    ...

ม่ายงั้นแสดงว่า เหจีย เคลมด่วน  :^a16^:

ประมาณนี้หละครับ ลองดูก่อน
    *

meaw

• *
    • 127
    • เรียกเหมียๆเดี๋ยวก็มา
    • Attrage Zone : พิดโลก
    • ฉายา ชื่อเล่น : เงี๊ยวๆ
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ก.ค. 29, 07:59 AM »
    สงสัยหัวไม่ดีมั้ง  :wanwan12:
  • *

โมโจ

• *
    • 15
  • Publish
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ก.ค. 29, 09:41 PM »
    มีของใครเป็นกันบ้างคับ รุ่นtopเล่นแผ่นmp3ไม่ได้บ้าง
    *

eda

• *
    • 46
  • Publish
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: ก.ค. 29, 09:51 PM »
    ในรถแอททราจ ยังไม่ได้เคยเล่น แต่เคยเล่นกับเครื่องอื่น บางเครื่องอ่านแผ่นนี้ได้ บางเครื่องไม่ได้ เห็นเขาบอกว่าเลือกแผ่น ในรถแอททราจก็คงจะแบบเดียวกัน ได้ลองเปลี่ยนแผ่นดูอ่ะยัง

อ้างถึง

*

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • สมาชิก ATC no : 0011
  • Publish
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: ก.ค. 30, 12:20 AM »
    มีของใครเป็นกันบ้างคับ รุ่นtopเล่นแผ่นmp3ไม่ได้บ้าง

บอกตรงๆ ผมเสียเงินเก้าสิบเก้ามาแล้วครับ ซื้อแผ่นแท้ที่เซเว่น MP3 นี้กะว่าจะขับรถฟังเพราะๆสักหน่อย
    ปรากฏว่ามันเปิดไม่ได้...อย่างเซ้งครับ
    แต่พอ ไปเอาแผ่นดีวีดีเก่าๆ หรือแผ่นเพลงเก่าๆที่ไม่ใช้MP3ดันเปิดฟังได้ซ่ะงั้นอ่ะ  :^21insult^: :^21insult^:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
  • *

โมโจ

• *
    • 15
  • Publish
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: ก.ค. 30, 09:35 AM »
    แสดงว่า เล่นไม่ได้สินะคับขนาดแผ่นmp3แท้จาก 7-11ขอความคิดเห็นเพิ่มเติมด้วยนะคับ
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: ก.ค. 30, 10:39 AM »
    ลองกี่แผ่นออ่ะครับ เผื่อแผ่นนั้น เครื่องนี้ไม่รับพอดี  :^4thx^:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
  • Publish
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: ก.ค. 30, 01:34 PM »
    ถ้าเล่นไม่ได้จริงขึ้นมาหละก็ เรื่องใหญ่เหมือนกันน่ะ จะให้พกแผ่นเพลงก็ไม่ไหว
    *

meaw

• *
    • 127
    • เรียกเหมียๆเดี๋ยวก็มา
    • Attrage Zone : พิดโลก
    • ฉายา ชื่อเล่น : เงี๊ยวๆ
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
  • Publish
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: ก.ค. 31, 12:57 PM »
    ได้คำตอบว่าอย่างไรบ้างค่ะ อยากรู้เหมือนกัน  :^14ngng^:
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • สมาชิก ATC no : 0011
  • Publish
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: ก.ค. 31, 09:09 PM »
    คือจะบอกว่า แผ่นที่ผมซื้อจากเซ้เว่นเปิดฟังที่บ้านพ่อผ่านเครื่องเล่นดีวีดี มันเปิดฟังได้ครับ อยากจะบ้าตาย  :^a16^:
    แต่เปิดในรถไม่ได้เลยง่ะ  :^26sad^: :^26sad^:

แต่แผ่นเพลงเก่าๆที่ซื้อมาที่ไม่ใช้ MP3 มันก็เปิดฟังได้นะครับ (แผ่นที่เก่าที่ว่านี้หมายถึงแผ่นที่มันเก่าๆมากเลยอ่ะครับ พวกมีรอยครูด มันยังเปิดฟัง,และดูได้เลยง่ะ งง กะมัน )  :wanwan13: :wanwan24: :wanwan24:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

• *
    • 1,013
  • Publish
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส.ค. 01, 09:41 AM »
    แผ่นซีดี หลังๆมานี้มีปัญหากับเครื่องเล่นมากขึ้น หรือ เครื่องเล่นมีปัญหาเองกะบ่ฮู้น่ะ  :wanwan12:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments