• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
       จากที่เคยได้ให้ลองเลือก แบบสติ๊กเกอร์คลับ กันไปกระทุ้หนึ่งแล้ว แต่มีแบบให้เลือก ไม่ค่อยโดนใจกันเท่าไร ผมเลยขอเอามา ให้เลือกใหม่ครับ

จะทยอยทำติดมาให้ชมกันก่อนน่ะ แล้วค่อยโหวตกันอีกที เซิฟๆ อ่ะ  :^11man^: ติชมกันมาได้เลยครับ จะได้ทยอยปรับเพิ่ม ตามเพื่อนสมาชิกต้องการ

ลองเอามา เปรียบเทียบกัน ระหว่าง สองแบบ ที่ทำไว้ตอนนี้จ้า

*

centan

• *
    • 2
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    สติกเกอร์แบบ1 สวยเท่ห์ดีน่ะคับ ชอบๆ  :^5love_u^:
    *

kana

• *
    • 18
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    สติกเกอร์แบบ1 สวยเท่ห์ดีน่ะคับ ชอบๆ  :^5love_u^:

เอาด้วยๆ แจ่มโบ๊ะเบย  :^9gife_me^:
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    เอาแบบที่ 1 เหมือนกัน  :^26sad^:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
    แฟนผม+ผมเองคิดว่า แบบที่สองสวยกว่าน่ะครับ  :^2d^: :^2d^:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16