• Topic Author
  • *

Tai Thai

• Publish
  • ไปรับรถมาวันนี้ค่ะ รองท๊อป เทา ดำ ไปรับเอง อีกอาทิตย์จะไปรับแม่แล้วก็พากันไปให้พระเจิมค่ะ :wanwan03:

ขอรับสติ๊กเกอร์ด้วยนะค่ะ มีชื่อแล้วค่ะ

*

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • Re: เทาดำ กาญจนบุรี แนะนำตัวค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ก.ค. 26, 06:48 PM »
    สวยงามทีเดียวครับ คุณtai Thai ดีใจกับรถใหม่ด้วยครับ

ให้คุณแม่เจิมให้ก่อนเล้ย แม่พระในบ้านเราดีเช่นเดียวกันครับ

เรื่องสติ๊กเกอร์ รอโหวตกันได้เลยครับผม  :^2d^:
    *

เอฟ

• *
    • 22
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
  • Publish
  • Re: เทาดำ กาญจนบุรี แนะนำตัวค่ะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ก.ค. 28, 07:09 PM »
    อยากได้บ้างจัง สวยทั้งคู่เลย  :^11man^:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16