*

charkit887

• *
  • 108
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Attrage Zone : นครปฐม
  • ฉายา ชื่อเล่น : แบงค์
  • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
  • สมาชิก ATC no : 0058
  • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • Re: เพื่อนๆฝากแนะนำตัวผ่าน แฟนเพจ AttrageThailandClub
    « ตอบกลับ #30 เมื่อ: ก.ย. 16, 09:19 PM »
     :Onion-s-113:ชื่อ แบงค์นะครับ..อยู่ อ.สามพราน จ.นครปฐม.. ..GLX / MT
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ก.ย. 16, 09:30 PM โดย charkit887 »
    Photographer
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: เพื่อนๆฝากแนะนำตัวผ่าน แฟนเพจ AttrageThailandClub
    « ตอบกลับ #31 เมื่อ: ก.ย. 17, 12:40 PM »
    เจอ mt แล้ว ขอรีวิวภายใน ให้ท่านแอดมิน ชมหน่อยคับ  :Onion-s-113:
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #32 เมื่อ: ก.ย. 18, 12:22 PM »
    น้องเต้าหู้ สวยใหม่ค่ะ ออกจากมิตซู สิงห์บุรี ค่ะ

"แต่ง attrage"

"แต่ง แอททราจ"
    จากคุณ Suganya Dillz  ครับ
  • Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
    « ตอบกลับ #33 เมื่อ: ก.ย. 18, 08:21 PM »
    ช่วงนี้แอททราจ ออกมาเยอะแล้วน่ะครับ เดือนละ 2,500 คัน กค - สค รวมๆก็ 6000 คัน ป่านนี้ยอดคงปาเข้าไปไกล้ๆจะ 9000 คันหละมั้งครับ

ท่านใดกำลังตัดสินใจหรือลังเล ผมว่าอาจจะพลาด ไม่ได้รับส่วนลด 10,000 บาทสำหรับ 9000 คันแรก ก็เป็นได้น่ะครับ

เพื่อนสมาชิกฝากมาจากแฟนเพจอีกสักคันครับ สีบรอนซ์ ซ่ะด้วยครับ

"รถ แอททราจ"

คุณนันครับ
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
    « ตอบกลับ #34 เมื่อ: ก.ย. 18, 08:25 PM »
    เงินอีกคันครับ  :like:

"attrage"
    ุจากคุณpollasit
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
    « ตอบกลับ #35 เมื่อ: ก.ย. 19, 07:15 PM »
    คุณ Sticker tik ส่งมาฝากให้ชมครับ
    ถอยน้องฟ้ามาแร้ว เมื่อวันที่ 2 ก.ย 59 ที่ผ่านมา ที่มิสซูบิชิ ลำพูนจ้า

"แต่ง attrage"

*

กษิดิศ เทียนทอง

• *
    • 31
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : ตำบล หลังสวน อำเภอ หลังสวน จังหวัด ชุมพร
    • ฉายา ชื่อเล่น : Santiago
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #36 เมื่อ: ก.ย. 19, 07:51 PM »
    ะี่เล๊กคับ เอารูปรถลงให้ปมมั่งดิคาฟ ปมลงไม่ได้อ่า คิติ :^6thx^: :akrey:
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
    « ตอบกลับ #37 เมื่อ: ก.ย. 19, 08:13 PM »
    ะี่เล๊กคับ เอารูปรถลงให้ปมมั่งดิคาฟ ปมลงไม่ได้อ่า คิติ :^6thx^: :akrey:

:Onion-s-88: :Onion-s-86:
    *

nonnaritjuntavi

• *
    • 12
    • Attrage Zone : อุดรธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : ผึ้งน้อยบินถลาลม
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #38 เมื่อ: ก.ย. 22, 10:37 PM »
    เอารูปลงไงครับ   
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
    « ตอบกลับ #39 เมื่อ: ก.ย. 22, 11:18 PM »
    เอารูปลงไงครับ

วีธีการนำรูปใส่ในกระทู้ครับ
    http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,375.0.html

สมาชิกของเราบางคน อาจจะยังไม่ค่อยคุ้นชินกับ การใช้งานเว็บบอร์ดน่ะครับ แอดมินเองกว่าจะใช้งานเป็นกะเค้า ก็นานอยู่น่ะ อาศัยว่าฝังอยู่กับบอร์ดค่อนข้างมาก ลองเล่น ลองทำบ่อย ก็เลยพอใช้งานได้ จนบังอาจมาตั้งเว็บบอร์ด แข่งกะบรรดาเจ้าพ่อเว็บบอร์ด ( 555 ) ซ่ะเลยครับ

อ้าววกกลับมาตามหัวข้อกระทู้ครับ การใช้งานเว็บบอร์ดนั้น อีกหนึ่งกิจกรรม ที่มีให้เราได้ใช้งานก็คือ การแนบรูปลงในกระทู้ครับ ของ Attrage Thailand Club เราใช้วิธีการแนบรูปโดยฝากรูปไว้กับเซอฟเวอร์ที่ให้บริการฝากรูปโดยเฉพาะครับ รับรองไม่มีหาย นอกซ่ะจากว่า เขาปิดบำรุงรักษาเป็นครั้งคราว ดังนั้นวิธีการก็ไม่ยากเลยครับ

เริ่มจากเราก็ต้องเตรียมรูปภาพของเรา ที่ต้องการจะใส่ลงในกระทู้ หรือโพสของเราน่ะครับ ข้อเสนอแนะสำหรับขนาดความจุ ของรูปภาพไม่ควรเกิน 2M ครับ และมิติ ของภาพก็ควรจะสัก 800 x ??? ก็พอครับเพื่อความรวดเร็วในการโหลดหน้าเว็บ ของเรา หรือเพื่อความรวดเร็วของรูปของเรา เวลามีคนเรียกชมครับ

เมื่อเตรียมรูปได้แล้ว ผมจะพาไปดูขั้นตอนการ จับรูปลงกระทู้ ดูตามภาพก็เข้าใจได้ครับผม เชิญชมครับ

ส่วนวิธีการใส่รูปนั้นง่ายๆครับ

เข้าไปที่ หมวดหมู่ ของเว็บบอร์ด ที่ต้องการตั้งกระทู้ หรือหากต้องการตอบกระทู้เพื่อนๆ ก็กดตรงเมนูตอบ ในหน้าที่เรากำลัง อ่านกระทู้ นั่นเองครับ
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/board,4.0.html

กดตั้งกระทู้ใหม่ หรือ ตอบกระทู้
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php?action=post;board=4.0

ก็จะได้หน้าต่างใหม่ มาให้เราตั้งกระทู้ครับ การแนบรูปก็ดูตามภาพเลยครับ

ติดขัอไม่เข้าใจก็ ลองกดตอบกระทู้ ตรงด้านล่างนี้ แล้วลองโพสมาก็ยินดีครับ

ขัดข้องเรื่องการใช้งานรถแอททราจ หรือ สับสนการใช้งานเว็บบอร์ดอย่างไร สอบถามได้ที่บอร์ด คำแนะนำ กติกา จากบอร์ด ก็ได้ครับ เผื่อท่านอื่นๆยังไม่ร้เหมือนกัน
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/board,2.0.html

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน Attrage Thailand Club หลังน้อยครับ
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
  • Publish
    « ตอบกลับ #40 เมื่อ: ก.ย. 27, 09:27 PM »
    น้องถังเงิน จาก สาวน้อย อินเตอร์

"โชว์รถ แอททราจ"
    สวยไหมครับ  :ieie:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
  • Publish
    « ตอบกลับ #41 เมื่อ: ก.ย. 27, 09:32 PM »
    attrage แนว วีไอพี จริงครับ จากคุณโคนันคุง

"แอททราจ แต่ง"
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
    *

kob

• *
    • 12
  • Publish
    « ตอบกลับ #42 เมื่อ: ก.ย. 28, 07:07 AM »
    น้องถังเงิน สวยดีครับ  :like:

อยากตกถังเงินครับ  :ieie:
    *
  • Publish
    « ตอบกลับ #43 เมื่อ: ก.ย. 28, 01:52 PM »
    สวยๆทุกคันเลยค่ะ  :like:

ดีใจกับทุกๆท่านด้วยน่ะ
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
  • Publish
    « ตอบกลับ #44 เมื่อ: ก.ย. 29, 09:10 AM »
    attrage แนว วีไอพี จริงครับ จากคุณโคนันคุง

"แอททราจ แต่ง"

มีรูปรอบคันป่ะคัรับ  :uhmm:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16