• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • กระทู้นี้ เป็นกระทู้แนะนำตัว พร้อมกับ Profile ส่วนตัวเล็กๆ ของเพื่อนๆครับ
    เผื่อวันข้างหน้า พบปะเจอะเจอกัน จะได้ทักทายกันได้อย่างสนิทใจ และ เผื่อมีเหตุฉุกเฉิน ก็สามารถ รับความช่วยเหลือได้อย่างรวดเร็ว
     ลองใช้ฟอร์ม คล้ายๆด้านล่างนี้

ก็ต้องเริ่มจาก กระผมเนอะ Admin  Attrage Thailand Club

ชื่อเล่น              ไม่ใหญ่ ( เล็กคร้าบ อิอิ )  :^6thx^:

อายุ                 ... เกือบๆหลักสี่แล้วครับ  :^17alone^:

ที่อยู่                ศรีราชา ( บ้านเกิด Mitsubishi Attrage เลยหละ )

รถที่ใช้ ( จอง )   Attrage GLX CVT สีดำ ( ยังไม่ได้จอง และรับ รถเลยครับ ) ตอนนี้ใช้ strada 4x4

อาชีพ              ซ่อมเครื่องพิมพ์ คอมพิวเตอร์ >> ทำ แอททราจคลับ << :^a6^:

facbook :   https://www.facebook.com/borngnid

copy แบบฟอร์มด้านบนนี้ไปใช้ แล้วเปลี่ยนรายละเอียดของเพื่อนๆ สมาชิกก็ได้ครับ

แล้วมาเป็นครอบครัวเดี่ยวกันครับผม

• Publish
  • ก็เป็นเรื่องที่ดีคับ มีเวลาจะสอบถามอันใดก็จะได้เรียกกันถูก กระชับพื้นที่ เอ้ยกระชับความสัมพันธ์กันในหมู่ผู้ใช้รถรุ่นเดียวกัน

เดี๋ยวเรียบเรียงโปรไฟล์ก่อน มันเยอะ อิอิ  :^16seek^:
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ชื่อเล่น            แทน

อายุ                อายอ่ะ

ที่อยู่              โต๋เต๋ อยู่แถวแหลมบัง ศรีราชานี่แหละ ชลบุรี

รถที่ใช้ ( จอง )  รอเงินดาวน์ ใช้รถเพื่อนอยู่คับ อุอุ

อาชีพ              รับจ้างคับ

facbook :   

ยินดีต้อนรับทุกๆคนครับ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16