• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  •   เอามาเป็นตัวอย่างเฉยๆน่ะ ช่วงล่าง attrage น่าจะหนึบดีมากๆเลย เห็นคลิปการทดสอบ attrage ที่เพื่อนส่งมาให้ดู

"attrage spec" title="attrage แต่ง"

• Publish
  • Re: ล้อ attrage แบบนี้จะโอ ไหมหละครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิ.ย. 15, 08:15 PM »
    ออกมาเลย ยังไงเขากะพากันไปถอดเปลี่ยนกันอยู่แล้วจ๊ะ
     :^20^:
    *
  • Publish
  • Re: ล้อ attrage แบบนี้จะโอ ไหมหละครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ต.ค. 22, 10:19 AM »
    ยางมันบางดีจัง  :uhmm:
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ต.ค. 22, 10:28 AM »
      เอามาเป็นตัวอย่างเฉยๆน่ะ ช่วงล่าง attrage น่าจะหนึบดีมากๆเลย เห็นคลิปการทดสอบ attrage ที่เพื่อนส่งมาให้ดู

"attrage spec" title="attrage แต่ง"
    ผมชอบสไตล์ใกล้เคียงแบบนี้เลย#แต่ยังไม่โดนใจ
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

เรียกข้าว่าคําเบิ้ม

• *
    • 37
    • ครอบครัวมิตซู.....
    • Attrage Zone : พัทยา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : อึงอ่างสีขาว
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ก.ค. 03, 06:08 AM »
     :Onion-s-113:แต่ผมชอบแบบนี้อะครับ
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส.ค. 05, 02:44 PM »
    ถ้าได้ล้ออย่างภาพด้านบนก็โอเคนะครับ :^11man^: :^11man^:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments