• Topic Author
  • *

Sarksy

• *
    • 2
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • เซลล์แถม lamina กับ 3m อยากติดแบบไม่มืดมากควรจะติดรุ่นไหนดีครับ

*

aofrunner

• *
    • 2
    • Attrage Zone : กรุงเทพครับ
    • ฉายา ชื่อเล่น : อ๊อฟ
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
  • Publish
  • Re: ฟิล์มแถมติดรุ่นไหนดีครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธ.ค. 17, 05:05 PM »
    ศูนย์ผมเค้าแถม hikool แต่ขอต่อรองเป็น lamina ก็ได้ครับ ของผมติดบานหน้า pop35n รอบคัน pop20n ไม่มืดครับ กลางวันขับได้สบายไม่ร้อน กลางคืนก็ไม่มืดมาก
    *

A-Racing

• *
    • 3
    • Attrage Zone : bkk
    • ฉายา ชื่อเล่น : A
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • Re: ฟิล์มแถมติดรุ่นไหนดีครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ต.ค. 16, 12:11 AM »
    Lamina ของผม  pop35n กับ pop20n ครับ ไม่มืดขับสบายกันร้อนดี  :like:
    *

ช่างหำ

• *
    • 3
    • Attrage Zone : bkk
    • ฉายา ชื่อเล่น : hum
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ต.ค. 16, 12:37 AM »
    สามเอ็มฟิล์มแถมเกรดไม่ดีคับ แนะนำออกมาติดเองข้างนอก และขอส่วนลด ติดรุ่นดีๆไปเลยคับ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments