• Topic Author
  • *

popto

• *
    • 4
    • Attrage Zone : สระบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : pop
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • เช็คมาราคาแรงอยู่ อยากได้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจว่าดีไหม คุ้มไหม ขอบคุณครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ขอแนะนำตามนี้ครับ

โทนดำทั้งสองตัว แต่ C50 จะใสกว่า
    C50 จะยอมให้แสงเข้ารถมากกว่า C40 ค่อนข้างเยอะ
    ขับกลางคืนไม่เป็นปัญหาทั้งสองตัว

แนะนำให้ใช้ C40 รอบคันครับ
    C50 ติดบานหน้าเวลาขับกลางวันนานๆ จะแสบตากว่า C40
    *

jewary

• *
    • 9
    • Attrage Zone : สมุทรสาคร
    • ฉายา ชื่อเล่น : จิว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • แดดเมืองไทย c40 รอบคันก็สบายตาดีค่ะ เราว่า 50 สว่างไปหน่อย อาจจะชินกับฟิล์มมืดๆด้วย
    *

A-Racing

• *
    • 3
    • Attrage Zone : bkk
    • ฉายา ชื่อเล่น : A
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish

• แนะนำเซรามิคของลามิน่าก็สวยครับ ถ้างบถึงจัดเลยครับ ผมกำลังเก็บเงินรออัพปลายปีนี้ ว่าจะติดสัก 60 ทั้งคันรุ่น L15DigitalCTX ครับ
    *

ช่างหำ

• *
    • 3
    • Attrage Zone : bkk
    • ฉายา ชื่อเล่น : hum
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
  • Publish
  • รถพ่อผมติด C40 สีออกชาๆ คนแก่ๆจะชอบคับ แต่ผมว่ามันดูเก่าๆ เหมาะกับพวกรถวินเทจมากกว่าคับ 555

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments