• Topic Author
  • *
  • Publish
  • ใครเคยเจอปัญหาเบาะนั่งพนักพิงหลังบิดตัวเสียรูปบ้างครับ พอดีรถที่ให้อยู่พนังพิงหลังของเบาะมันบิดตัวมากมากเลยครับ ไม่ทราบว่าใครเคยเจอบ้างครับ แก้อย่างไร ไปศูนย์ก็ยังไม่ได้คำตอบเลยครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • เอ เบาะหลังมันบิดตัวไม่ได้นะ เพราะพิงกับแผงเหล็กข้างหลังเลย  ที่เจอปัญหาคือ ดังเอี้ยดๆ เวลาพิงครับ :^4thx^:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments