• Topic Author
  • *

jomodify

• *
    • 3
    • Attrage Zone : ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : โจโจ้
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ใครที่อยู่ขอนแก่นอยากติด ลำโพง tweeter Mirage/attrage ที่หูช้าง ติดต่อผมได้นะครับ ค่าหูช้าง 400 ผมสั่งร้าน Pone ค่าtweeter ผมใช้ของproplus 350 บาท หรือหาของมาให้ผมติดให้ก็ได้ ผมอยู่แถวๆราชมงคลขอนแก่นครับ สนใจinboxได้ครับ 0881230784
    Fb: https://www.facebook.com/jomodify
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธ.ค. 06, 10:13 PM โดย jomodify »

• Topic Author
  • *

jomodify

• *
    • 3
    • Attrage Zone : ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : โจโจ้
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • Re: ใครอยากเพิ่มtweeter ในหูช้างเชิญทางนี้
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธ.ค. 06, 10:14 PM »
    รูปต่อ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments