• Topic Author
  • *

เด็กตะวันตก

• *
    • 4
    • Attrage Zone : ลาดพร้าว
    • ฉายา ชื่อเล่น : เด็กตะวันตก
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • รถผมก่อนเติมน้ำมัน มันเหลือยู่ 2 ขีด ลองดูระยะทางที่วิ่งได้ 130 กิโล แต่พอเติมน้ำมันเต็มถัง แล้วพอเช็คระทางที่วิ่งได้ กับขึ้นแค่ 540 กิโล แล้วทำไมเขาบอกว่าเต็มถังวิ่งได้ตั้งถึง 924 กิโล ผมสงสัยจังขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments