• Topic Author
  • *

Well_Well80

• *
    • 2
    • Attrage Zone : กทม
    • ฉายา ชื่อเล่น : ตาเวล
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
  • Publish
  • สงสัยครับว่าฟิล์มสีชานี่ใช้ไปนานๆจะเปลี่ยนสีรึเปล่าครับ เห็นมันสวยดีแต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้ยาวรึเปล่า ผู้มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ถ้า 3m extra cole และยี่ห้อดังๆหน่อย ไม่เปลี่ยนครับ
    *

Zigo_the_god

• *
    • 4
    • Attrage Zone : ลาดพร้าว กทม
    • ฉายา ชื่อเล่น : ชื่อเล่นชื่อโก้ครับ
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ใช้ฟิล์มสีชาของลามิน่าอยู่ประมาณปีกว่าก็ไม่ซีดนะครับ ฟิล์มสีสวยกันร้อนดีถ้าจำไม่ผิดน่าจะรุ่น ARL35BX กับ ARL20BX เข้มประมาณ 40 60 ใช้ดีเลยครับติดออกมารถสวยขึ้นเยอะ ฟิล์มช่วยได้จริงๆครับ กะว่าถ้าหมดอายุเมื่อไหร่ก็จะติดรุ่นเดิมครับ  :wanwan20:
    *

mario_maolao

• *
    • 4
    • Attrage Zone : กทม
    • ฉายา ชื่อเล่น : มาริโอ้ เมาเหล้า 555
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • สีชาไฮคูลติดไปประมาณปีครึ่งจะกลายเป็นฟิล์มใสเลยครับ 555555 ผมนี่รีบเอาไปลอกติดยี่ห้ออื่นเลยครับ ฟิล์มแถมไฮคูลต้องยอมรับตามสภาพครับ
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • Publish
  • ใช้ฟิล์มสีชาของลามิน่าอยู่ประมาณปีกว่าก็ไม่ซีดนะครับ ฟิล์มสีสวยกันร้อนดีถ้าจำไม่ผิดน่าจะรุ่น ARL35BX กับ ARL20BX เข้มประมาณ 40 60 ใช้ดีเลยครับติดออกมารถสวยขึ้นเยอะ ฟิล์มช่วยได้จริงๆครับ กะว่าถ้าหมดอายุเมื่อไหร่ก็จะติดรุ่นเดิมครับ  :wanwan20:

ของเขาดีจริงครับ

สีชาไฮคูลติดไปประมาณปีครึ่งจะกลายเป็นฟิล์มใสเลยครับ 555555 ผมนี่รีบเอาไปลอกติดยี่ห้ออื่นเลยครับ ฟิล์มแถมไฮคูลต้องยอมรับตามสภาพครับ
    ซ่ะงั้นน่ะครับ :Onion-s-117:
    *

boyza

• *
    • 1
    • Attrage Zone : พระรามสอง
    • ฉายา ชื่อเล่น : boyza
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
  • Publish
  • สีไม่เปลี่ยนคับ แต่ พอนานๆไป ความเข็มของฟิล์มจะค่อยๆจางลงคำ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments