• Topic Author
  • *

guevara

• *
    • 3
    • Attrage Zone : BKK
    • ฉายา ชื่อเล่น : Ray
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • รบกวนสอบถาม พี่ๆ attragethailandclub
    เวลาเหยียบเบรคนานๆ เช่นติดไฟแดง เบรคจะขยับจมลงครับ
    เกิดจากอะไรหรือครับ?

แต่ว่าไม่ได้มีปัญหาอะไรนะครับเบรคก็ยังอยู่เหมือนเดิม แค่สงสัยว่าเกิดจากอะไรทำไมถึงจมลง เช่นขับๆมาพอเจอไฟแดงเราก็ค่อยๆแต่ะเบรคพอถึงระยะรถหยุดสนิท แล้วเราก็ยังคงเหยียบเบรคไว้ สักพักนึงมันจะอ่อนและจมลงไปอีกระดับครับ

*อายุรถถอยมาได้ประมาณ1เดือนครับ  :Onion-s-113:
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • รบกวนสอบถาม พี่ๆ attragethailandclub
    เวลาเหยียบเบรคนานๆ เช่นติดไฟแดง เบรคจะขยับจมลงครับ
    เกิดจากอะไรหรือครับ?

แต่ว่าไม่ได้มีปัญหาอะไรนะครับเบรคก็ยังอยู่เหมือนเดิม แค่สงสัยว่าเกิดจากอะไรทำไมถึงจมลง เช่นขับๆมาพอเจอไฟแดงเราก็ค่อยๆแต่ะเบรคพอถึงระยะรถหยุดสนิท แล้วเราก็ยังคงเหยียบเบรคไว้ สักพักนึงมันจะอ่อนและจมลงไปอีกระดับครับ

*อายุรถถอยมาได้ประมาณ1เดือนครับ  :Onion-s-113:
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ของผมไม่จมน่ะครับ แค่ใหนแค่นั้น  :^14ngng^: ต้องปรึกษาศูนย์แล้วหละ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments