• Topic Author
  • *

aofrunner

• *
    • 2
    • Attrage Zone : กรุงเทพครับ
    • ฉายา ชื่อเล่น : อ๊อฟ
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
  • Publish
  • ติดฟิล์มยังไงดีครับ
    « เมื่อ: ต.ค. 15, 04:54 PM »
    ติด 40:60 หรือ 60 รอบคันดีครับ ห่วงแต่บานหน้าถ้าจะติด 60 จะไหมมั๊ยครับ จะติดแค่ 40 ก็ร้อน ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,131
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: ติดฟิล์มยังไงดีครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ต.ค. 15, 11:47 PM »
    ติด 40:60 หรือ 60 รอบคันดีครับ ห่วงแต่บานหน้าถ้าจะติด 60 จะไหมมั๊ยครับ จะติดแค่ 40 ก็ร้อน ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

ผมติด extra cold น่ะครับ ข้างหน้า 40 รอบๆ 60 ก็ต้องทนร้อนหน่อย แต่ก็ไม่ได้มากมายอะไรครับ แลกกับการขับกลางคืนสบายๆ

ถ้าไม่เน้นขับกลางคือก็ 60 80 ไปเลยครับ :Onion-s-117:
    *

Zigo_the_god

• *
    • 4
    • Attrage Zone : ลาดพร้าว กทม
    • ฉายา ชื่อเล่น : ชื่อเล่นชื่อโก้ครับ
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ต.ค. 29, 09:11 PM »
    ผมติด 40/60 มาเหมือนกันก็ไม่เห็นร้อนนะติดมาเกือบสามปีแล้วก็ยังไฉไลอยู่เลย
    บานหน้าpop35n รอบคันpop20n ยี่ห้อลามีน่าจะบอกว่าฟิล์มเงากันร้อนดีเว่อร์
    *

guevara

• *
    • 3
    • Attrage Zone : BKK
    • ฉายา ชื่อเล่น : Ray
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ต.ค. 31, 11:56 AM »
    ผมฟิล์มดำ หน้า40 นอกนั้น60 ครับ ไม่ร้อน  แต่ผมอาจจะเป็นคนขี้หนาวครับ  :^23complain^:
    *

SURASI.39

• *
    • 51
    • สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว...ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ
    • Attrage Zone : โซนภาคตะวันตก
    • ฉายา ชื่อเล่น : จ่ายุทธ ณ เมืองกาญจน์
    • สมาชิก ATC no : 0188
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ต.ค. 31, 01:30 PM »
    ของผมไฮคูลบานหน้า 60 รอบคับ 80 ขับแต่กลางวัน เมืองกาญ  ร้อนตับแล่บ:akrey:
    *

mario_maolao

• *
    • 4
    • Attrage Zone : กทม
    • ฉายา ชื่อเล่น : มาริโอ้ เมาเหล้า 555
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ต.ค. 31, 04:07 PM »
    ติด40/60กำลังดีครับ แต่เลือกยี่ห้อดีๆหน่อยนะ ผมได้แถมซุปเปอร์ไฮคูลมาจอดตากแดดตลอดเพราะที่บ้านและที่ทำงานไม่มีโรง
    จอดรถ ตอนนี้ฟิล์มกาวเยิ้มและร่อนแล้วครับ ได้แต่ทำใจฟิล์มแถมไม่มีคุณภาพรอบหน้าบายล่ะครับ
    *

nonnaritjuntavi

• *
    • 12
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : อุดรธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : ผึ้งน้อยบินถลาลม
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ.ย. 04, 08:51 AM »
    ติด40/60กำลังดีครับ แต่เลือกยี่ห้อดีๆหน่อยนะ ผมได้แถมซุปเปอร์ไฮคูลมาจอดตากแดดตลอดเพราะที่บ้านและที่ทำงานไม่มีโรง
    จอดรถ ตอนนี้ฟิล์มกาวเยิ้มและร่อนแล้วครับ ได้แต่ทำใจฟิล์มแถมไม่มีคุณภาพรอบหน้าบายล่ะครับ

ขายบัตร ติดฟิมล์ ราคา 8,000  ติดแบบรุ่นใดก็ได้ 

""แต่ ๆๆๆ "  ลดให้ ครึ่งราคาครับ เหลือ 4000 จัดหนักกันไปเลยพอดีได้มาครับ และรถพึ่งเอาไปติดมาใหม่ด้วยครับ ใคร สนใจติดต่อ ครับ  id line   0920142041 
    ผมอยู่ แถวเดอะมอลล์งามวงวานคับ  ไลนมาถามได้ครับ   ของเอ็กตร้าคูล
    *

plainjek

• *
    • 2
    • ฉายา ชื่อเล่น : jekky
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: ม.ค. 19, 04:17 PM »
    ขอถามด้วยคนครับ มีใครติดบานหน้าเป็น crystalline บ้างไหม กำลังจะได้รถ อยากได้บานหน้าเป็นฟิล์มใส อยากรู้มันดีป่าว แล้วติดกันเบอร์อะไร
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,131
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • Publish
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: ม.ค. 24, 01:41 PM »
    ขอถามด้วยคนครับ มีใครติดบานหน้าเป็น crystalline บ้างไหม กำลังจะได้รถ อยากได้บานหน้าเป็นฟิล์มใส อยากรู้มันดีป่าว แล้วติดกันเบอร์อะไร
    ชื่อชั้นของ 3 m ก็เข้าท่าน่ะครับ ทีนี้จะติดแบบใหน คงต้องไปเลือกเองหละ มันมีเฉดสีให้เราเลือกอีก ความเข้มอีกครับ :akrey:
    *

plainjek

• *
    • 2
    • ฉายา ชื่อเล่น : jekky
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
  • Publish
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: มี.ค. 15, 11:46 AM »
    ชื่อชั้นของ 3 m ก็เข้าท่าน่ะครับ ทีนี้จะติดแบบใหน คงต้องไปเลือกเองหละ มันมีเฉดสีให้เราเลือกอีก ความเข้มอีกครับ :akrey:

ยังไม่ได้ติดเลยครับ ใช้ฟิล์มที่แถมมาก็โอเคอยู่ แต่เลือกบานหน้า 40 มันกันแดดไม่ค่อยอยู่ บานหน้าเลยใช้ไปก่อน ถามร้านฟิล์มมาเค้าบอกให้รอcrystalline จะออกสีใหม่มาค่อยตัดสินใจอีกที

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments