• Topic Author
  • *

megafig

• *
    • 5
    • Attrage Zone : รังสิต
    • ฉายา ชื่อเล่น : รุต
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ไปเจอทรงตูดเป็ดแบบที่ชอบมาครับ อยากทราบว่าถ้าเอามาติดตั้งเอง จำเป็นจะต้องเจาะรถใส่น็อตไหม อยากลองทำเองครั้งแรก รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: ติดสปอยเลอร์ ต้องเจาะรถไหม
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ต.ค. 13, 09:20 PM »
    ลองแนบรูปมาดูครับ จะได้ช่วยแนะนำ :Onion-s-113:
    *

popto

• *
    • 4
    • Attrage Zone : สระบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : pop
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • Re: ติดสปอยเลอร์ ต้องเจาะรถไหม
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ต.ค. 21, 03:37 PM »
    ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่เอามาติดครับ ของผมติดแบบยางสีดำใช้แค่เทปกาว 3m แปะเอา ไม่ต้องใส่น็อต สรุปคือแล้วแต่รุ่นครับ ถ้าชิ้นใหญ่ๆหน่อยเอาไปติดที่ร้านชัวร์กว่า

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments