• Topic Author
  • *

Uten

• *
    • 2
    • Attrage Zone : ทวีวัฒนา
    • ฉายา ชื่อเล่น : Bigten
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    « เมื่อ: ก.ย. 28, 07:05 PM »
    เพิ่งรับรถมาเมื่อ. 27 กันยา 57 ขอสวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ

ขอสมัครเข้าเป็นสมาชิกคลับด้วยนะครับ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,135
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ต.ค. 01, 07:36 PM »
    ยินดีต้อนรับครับผม มีอะไรก็สอบถาม แนะนำ ได้เลย

:like:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16