• Topic Author
  • *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • เอามาฝากจากแฟนเพจ ในเฟซบุ้คคับ ติชมกันดู เป็นแนวทางในการแต่ง แอททราจ ลงล้อลงแม็ก ก็ว่ากันตามอัธยาศัย ได้เลย

คุณธนาธิป

*

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
  • Publish
  •  :wanwan03: :wanwan03: :wanwan03: :wanwan03:

งามมากครับ  :wanwan16:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

buster

• *
    • 2
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
  • Publish
  • สอบถามหน่อยครับว่าขอบ 17หน้าหว้างเท่าไหร่ อ๊อฟเท่าไหร่ครับ
    เลี้ยวสุดติดมั้ยครับ
     :^9gife_me^:
    *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • สอบถามหน่อยครับว่าขอบ 17หน้าหว้างเท่าไหร่ อ๊อฟเท่าไหร่ครับ
    เลี้ยวสุดติดมั้ยครับ
     :^9gife_me^:

ลองดูกระทู้นี้เป็นแนวทางครับ สำหรับขนาดล้อที่พอจะใส่ได้ กับแอททราจ
    http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,421.0.html
    *
  • Publish
  • อยากได้สักคันอ่า สวยยๆเลย  :^20^:
  • Publish
  • ขาดเสกิร์ตรอบคัน ถ้าได้หละก็สวยงามเบย  :wanwan02:
    *

กษิดิศ เทียนทอง

• *
    • 31
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : ตำบล หลังสวน อำเภอ หลังสวน จังหวัด ชุมพร
    • ฉายา ชื่อเล่น : Santiago
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ขอความสอบนิดถึงนะคับ พอดีผมจะใส่เเม๊กกับยาง205/40r17  จะมีปันหามั้ยอ่ะคับ หรือจะใส่เเม๊ก16 ดีอ่ะคับ ขอคำตอบแบบชัวร์เลยอ่ะคับ แหะๆ :Onion-s-113: :Onion-s-91:
    *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • ผมว่า ติด ครับ

เพราะลำพัง ขอบ 16 ก็ต้องเลือก offset ให้ดีๆ แล้วก็เลือกขนาดยางด้วย
    ลองดูกระทู้นี้เป็นข้อมูลครับ

http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,421.0.html

คำนวนคร่าวๆ แล้วไปคุยกับร้านแต่งเค้าดู เผื่อได้ไอเดียครับ

เอาใจช่วยให้ แต่ง attrage ได้สมหวัง
    ครับท่าน
    *

กษิดิศ เทียนทอง

• *
    • 31
    • Attrage Zone : ตำบล หลังสวน อำเภอ หลังสวน จังหวัด ชุมพร
    • ฉายา ชื่อเล่น : Santiago
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคับ :^4thx^:
    *

• *
    • 1,013
  • Publish
  • ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคับ :^4thx^:

ยินดีครับ  :Onion-s-83:
  • *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • เพื่อนสมาชิก ชาวแอททราจ ยืนยันมา 1 ท่านครับ สำหรับ ล้อของ 17 กับ mitsubishi attrage ใส่ได้แน่นๆ

คอนเฟริมคับแอททราจใส่เเม๊ก17 ได้คับ แต่ต้องเป็นยาง 205/40 นะคับ et 40 กว้าง 7 นิ้วคับ ชัวร์ๆ ผมละเสียดายเอา16 มาใส่ก่อน เห้อ ออ!
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
  • Publish
  • 17โดนใจจริงๆ
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

ZoMBiE BoY

• *
    • 5
    • Attrage Zone : รามอินทรา
    • ฉายา ชื่อเล่น : ดีกว่าพี่ก็เทวดาแล้วน้อง
  • Publish
  •  :^10-555^: :^10-555^:
    สวยงามแท้เหลา
  • *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
  • Publish
  • 17โดนใจจริงๆ
    อายุ หราคับ  :Onion-s-113:  :wanwan16:
    แหม#อายุน้อยไปครับสัก20กว่าๆ :^10-555^: :^10-555^:
    ล้อครับล้อ#เดี๋ยวจะไปไกล :Onion-s-117: :Onion-s-117:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments