• Publish
  • รถจอดทิ้งไว้ 3-4 วันวิ่งที แต่ต้องคอยเติมลมยางบ่อยๆ ทุกครั้งที่จะเอารถวิ่ง
    ขอทราบสาเหตุหน่อยคะ :wanwan35:
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิ.ย. 28, 03:25 PM โดย หนึ่งฤทัย รุ่งอร่าม »

*

เล็ก lek

• *
    • 1,131
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: ยางรถอ่อน ต้องเติมบ่อย มีใครเป็นบ้าง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิ.ย. 29, 06:22 AM »
    ทุกล้อ หรือ บางล้อ ครับ
    แล้วเติมไว้เท่าไร
    *

tawisak

• *
    • 1
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • Re: ยางรถอ่อน ต้องเติมบ่อย มีใครเป็นบ้าง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิ.ย. 29, 09:49 AM »
    ต้องมีชึมครับล้อไหนที่ยางอ่อนตรวจได้เลยครับอาจจะมีอะไรทิ่มล้อครับ ร้านยางตรวจได้ครับ 
    *

somchai puawijittham

• *
    • 81
    • ขับรถอารมณ์ดี มีน้ำใจ ถนนแบ่งกันใช้ ปลอดภัยทุกคน
    • Attrage Zone : รังสิต ปทุมธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : ให้ทาง
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ก.ค. 01, 11:45 AM »
    ผมเติม 1-2สัปดาห์ครั้งครับ  ถ้าลมอ่อนลงเท่ากันทุกล้อก็ปกตินะครับ รถไม่วิ่งยางรับน้ำหนักจุดเดียวเต็มๆ น่าจะอ่อนเร็วกว่าปกติครับ  แต่ถ้ามีล้อใดอ่อนเกินหน้าเกินตาล้ออื่นๆแสดงว่ารั่วซึมแน่นอน ลองสังเกตดูครับ
    *

เรียกข้าว่าคําเบิ้ม

• *
    • 37
    • ครอบครัวมิตซู.....
    • Attrage Zone : พัทยา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : อึงอ่างสีขาว
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ก.ค. 03, 06:06 AM »
     :Onion-s-83: :Onion-s-83:ของผมประมาณ1อาทิตย์ก็เริ่มอ่อนครับ
    *

surapan

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ลำลูกกา ปทุมธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : โด่ง
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิ.ย. 13, 04:52 PM »
    ผมเติมลมยางไนโตรเจนครับ
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
  • Publish
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ก.ค. 11, 06:43 PM »
    ลมธรรมดาน่าจะ2สัปดาห์ครั้งครับ
    ส่วนลมไนโตรเจนน่าจะ1เดือนครั้งครับผม :^2d^:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments