• Topic Author
  • *

run44

• *
    • 8
    • Attrage Zone : โคราช
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • ตามหัวข้อเลยครับ ขอคำแนะนำหน่อย ถ้าไม่เจาะยึดแบบไหนดีกว่ากันระหว่างกาวกับซิลิโคน ขอหาข้อมูลก่อนเข้าไปคุยกับอู่อีกทีครับ

*

popto

• *
    • 4
    • Attrage Zone : สระบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : pop
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  • แล้วแต่ทรงของสปอยเลอร์ครับ แต่ถ้าแบบปีกแนะนำให้เจาะดีกว่า อย่างน้อยก็ไม่บิน เพราะพวกนี้เวลาวิ่งแรงประทะกับลมจะมากกว่าทรงแนบเยอะ ส่วนใหญ่ที่เคยเห็นจะติดตั้งโดยใส่น็อตคู่กับแปะเทปกาวอะคริลิค 3m ครับ ซิลิโคนอาจจะยิงเพิ่มความแข็งแรงรอบๆขอบก็พอ
    *

เรียกข้าว่าคําเบิ้ม

• *
    • 37
    • ครอบครัวมิตซู.....
    • Attrage Zone : พัทยา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : อึงอ่างสีขาว
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  •  :wanwan16:ผมว่าน่าจะเจานะครับวิ่งเร็วตานลมขนาดนั้นอะครับ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments