• Topic Author
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    กระทู้นี้ จะเป็นการลงชื่อ เพื่อรับหมายเลขสมาชิกในลำดับที่ 0151 จนถึง 0200 ครับ

:Onion-s-83: :Onion-s-113:

วิธีการลงทะเบียน รับหมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club
       แจ้งในกระทู้นี้ และระบุรายละเอียด คร่าวๆดังนี้ครับ

1. ใช้รถ Mitsubishi Attrage รุ่น สี
       2. อยู่ โซน หรือ จังหวัด อำเภอ ใด

มีหมายเลขสมาชิกแล้ว หากต้องการสั่งซื้อ สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand club
    คลิ๊กที่รูปด้านล่างนี้เลยครับ

เหตุผล ที่ควรมีการลงทะเบียน Attrage Thailand Club
    รวมถึงตรวจสอบ หมายเลขสมาชิก ว่าท่านมีหมายเลขสมาชิก ลำดับที่เท่าใด

http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,387.0.html

*

E24FPX

• *
    • 4
    • Attrage Zone : อ.เมือง จ.เชียงใหม่
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    โบ๊ทครับ Attrage GLX สีดำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่  ครับ
    *

kobkead

• *
    • 11
    • Attrage Zone : 22/37
    • ฉายา ชื่อเล่น : spiza
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    ไปป์ครับ GLX สีขาวมุก กทม. ครับ
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    โบ๊ทครับ Attrage GLX สีดำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่  ครับ

ยินดีต้อนรับเข้าบ้านของชาวแอททราจครับ
    รับหมายเลขสมาชิก ตามนี้เลย

ATC.0151   E24FPX
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    :akrey:

ของคุณ ภารดี ตกค้างจากกระทู้ก่อน แอดมินฝากมาครับ

ATC.0152   ภารดี
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    ไปป์ครับ GLX สีขาวมุก กทม. ครับ

หมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club ของคุณคือ

ATC.0153   kobkead
    *

tee1901

• *
    • 2
    • Attrage Zone : บางแค
    • ฉายา ชื่อเล่น : tee
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    tee ครับ GLX สีขาวมุก กทม. ครับ
    *

boy

• *
    • 4
    • Attrage Zone : Rayong
    • ฉายา ชื่อเล่น : บาบอย
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black

หมายเลขสมาชิก Attrage Thailand Club ของคุณคือ

ATC.0153   kobkead
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    tee ครับ GLX สีขาวมุก กทม. ครับ

สวัสดีครับ คุณ tee รับหมายเลขสมาชิกเลย

ATC.0154   tee1901
    *

ชนากานต์ พรรษาคร

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ตระการมอเตอร์ราชบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : Nicky's Eyes
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    แหนมค่ะ สี Cool Silver Metallic
              รุ่น GLS LTD เกียร์อัตโนมัติค่ะ
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    แหนมค่ะ สี Cool Silver Metallic
              รุ่น GLS LTD เกียร์อัตโนมัติค่ะ

ยินดีต้อนรับครับ คุณชนากานต์

ATC.0155    ชนากานต์

อย่าลืมพารถไปฝากให้เพื่อนๆได้ชื่นชมที่ บอร์ดนี้ >>
    http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/board,4.0.html
    *

kaiicevi

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ราชบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : คนเบาะหลัง
    kai ครับ GLX สีขาวมุก ราชบุรีครับ
    *

อรพรรณ

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ปทุมธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : แดงต้อย
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    อุ๊ค่ะ สีฟ้า m/t ธัญบุรี ปทุมธานี
    *

Apichet

• *
    • 1
    • Attrage Zone : สุขสวัสดิ์
    • ฉายา ชื่อเล่น : แบงค์
    ชื่อ แบงค์ คับ  GLX M/T สีฟ้า  ราษฎร์บูรณะ  กรุงเทพฯ คับ ฝากตัวด้วยน่ะคับ
    *

bp:04

• *
    • 2
    • Attrage Zone : บางซื่อ
    • ฉายา ชื่อเล่น : บอย
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    บอยครับ GLX M/T สีแดง บางซื่อ กทม. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :^3hi6:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16