• Topic Author
  • *

ลุงเคยเมา

• *
    • 218
    • Attrage Zone : สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : ลูกชาย
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0100
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  •  :^8^:

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • รอฟังผลการใช้งานครับ คุณลุง...

ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมครับ  :like:
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • ขอบคุณภาพและข้อมูลนะครับ # ว่าแต่ใช้เวลานานมั้ยครับในการติดตั้ง :^14ngng^: :uhmm:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • ขอบคุณภาพและข้อมูลนะครับ # ว่าแต่ใช้เวลานานมั้ยครับในการติดตั้ง :^14ngng^: :uhmm:

ผมว่านานน่ะครับ มีการตะแคงรถด้วยอ่ะ รูปนี้ไง

*

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • สมาชิก ATC no : 0065
  • Publish

ผมว่านานน่ะครับ มีการตะแคงรถด้วยอ่ะ รูปนี้ไง

โอ้โห ! ช่างกล้าเล่นนะแอดมิน # ตะแคงเลยเหรอ :wanwan10: :wanwan10:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
  • *

ลุงเคยเมา

• *
    • 218
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
  • Publish
  • ติดตั้งประมาณ 20 นาทีครับ... :Onion-s-113:

เรื่องตะแครงรถ..ผมก้อแนบไฟล์ในมือถือครับ..ไม่ได้ดูว่ามันเป็นยังไงเลยครับ..
    แต่ที่แอดมินเล่นน่ะ..เข็มขัดสั้นเลยครับ..(คาดไม่ถึง).. :^10-555^:
    *

non

• *
    • 47
    • Attrage Zone : นครปฐม
    • ฉายา ชื่อเล่น : นายแสนดี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0086
  • Publish
  •  :Onion-s-83: แจ๋วจริง
    *

pommitsu

• *
    • 5
    • Attrage Zone : บ่อวิน ศรีราชา
    • ฉายา ชื่อเล่น : ป้อม
  • Publish
  • เปลื่ยนยากไหมครับเพราะผมกำลังสั่งซื้อหัวฉีดอยู่มาเปลื่ยนเอง
    *

sak

• *
    • 119
    • Attrage Zone : k4ลำลูกกา-สายไหมตลาดวงศกร
    • ฉายา ชื่อเล่น : ซัดดำ
    • สมาชิก ATC no : 0053
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
  • Publish
  • โหดแท้
    *
  • Publish
  • ราคาไม่แพง
    เหมาะกับคนใช้รถไม่เยอะหรือเปล่า เทียบกับแก๊สน่ะ  :uhmm:
  • *

ลุงเคยเมา

• *
    • 218
  • Publish
  • ถ้าสั่งซื้อมาติดเองก้อไม่ยากครับ..โทรขอคำแนะนำจากคุณอาร์ทได้ครับ.. :^8^:
    การใช้งานถ้าเทียบกับแก๊ส..ถ้าใช้รถเยอะจริงๆ200กม.ขึ้นไปต่อวัน ก้อติดแก๊สคุ้มกว่า.. :Onion-s-83:
    ถ้าวันนึงแค่เช้าขับไปทำงาน เย็นขับกลับ ไม่ถึง 100กม/วัน ติดหัวฉีดน่าจะดีกว่าครับ :Onion-s-113:
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
  • Publish
  • เปลื่ยนยากไหมครับเพราะผมกำลังสั่งซื้อหัวฉีดอยู่มาเปลื่ยนเอง

ถ้าเปลี่ยนหัวฉีดเอง มีกระทู้แนะนำแนวทางครับ

เปลี่ยนหัวฉีด attrage ให้รองรับ E85
    http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,291.0.html

*

noom101

• *
    • 79
    • Attrage Zone : ROI-ET
    • ฉายา ชื่อเล่น : noom/101
    • สมาชิก ATC no : 0075
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • ถ้าสั่งซื้อมาติดเองก้อไม่ยากครับ..โทรขอคำแนะนำจากคุณอาร์ทได้ครับ.. :^8^:
    การใช้งานถ้าเทียบกับแก๊ส..ถ้าใช้รถเยอะจริงๆ200กม.ขึ้นไปต่อวัน ก้อติดแก๊สคุ้มกว่า.. :Onion-s-83:
    ถ้าวันนึงแค่เช้าขับไปทำงาน เย็นขับกลับ ไม่ถึง 100กม/วัน ติดหัวฉีดน่าจะดีกว่าครับ :Onion-s-113:
    เห็นด้วยครับ  เลยอยากเปลี่ยนมั้ง   ติดตรงแถวนี้ไม่มีปั๊มเติมนี่สิ :wanwan35:
    noom/101
    *

charkit887

• *
    • 108
    • Attrage Zone : นครปฐม
    • ฉายา ชื่อเล่น : แบงค์
    • สมาชิก ATC no : 0058
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Publish
  •  :Onion-s-117:จัดมาบ้างแล้วครับ..อิอิ...ตอนนี้ยังขับ E20 อยู่ครึ่งถึง ของมันเหลืออ่ะครับ..เติมถังต่อไป E85 เพียวๆ :Onion-s-83:
    Photographer

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments