• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  •    สวัสดีครับ เพื่อนๆสมาชิกและ ก็คนที่เริ่มสนใจ attrage ( ก็มาหาข้อมูลของแอททราจ ก็แสดงว่าเริ่มสนใจ ใช่ปะ แต่จะเอาไม่เอาอีกเรื่องหนึ่ง 55 ) ถ้าเพื่อนสมาชิก หรือ คนที่สนใจแอททราจ ตกลงปลงใจกันแล้ว จับจองเป็นเจ้าของเรียบร้อยแล้ว มาบอกเล่า แนะนำตัวหน่อยครับผม

จะได้มีข้อมูลไว้เผื่อ ผู้ที่สนใจเหมือนกัน ได้ปรึกษา สอบถามครับ ว่าจองแล้วได้อะไรแถมมาบ้าง ดอกเบี้ยเท่าไร อะไรประมาณนี้ น่ะครับ ส่วนเพื่อนๆที่ยังไม่มีข้อมูล เงินผ่อน เงินดาวน์ ก็ลองแวะดูกระทู้นี้น่ะครับ ตาราง ผ่อน ดาวน์ แอททราจ ซึ่งพอจะมีรายละเอียดครบถ้วนเลยครับ

หรือดูตัีวอย่างด้านล่างนี้ก็ได้  :^3hi6:

*

mong.pic

• *
    • 1
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Publish
  • Re: ขอเสียง คนจองรถ แอททราจ มาแล้วด้วยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิ.ย. 22, 07:54 AM »
    สวัดดีครับพึ่งไปจองรถเมื่อวันจันทร์ที่แล้วที่ มิตซูบิชิ วิภาวดีผ่านคุณพี่ตู่มาก็เป็นตัว GLS เทาดำนะครับสาเหตุที่เลือกเจ้าattrageนี่มีอยู่หลายๆสาเหตุที่นอกเหนือจากประสิทธิภาพหรือออฟชั่นต่างๆแล้วเอาแบบเกรียนๆก็ตรงที่ว่าเจ้าattrageนี้คนคงใช้กันไม่เยอะเพราะคนไปออกรถเมื่อปีที่แล้วกันหมด 555 ส่วนถ้าเอาแบบไม่เกรียนก็ตรงที่เจ้าattrageเป็นรถที่ใช้ขับขี่ในเมืองได้แถมออกต่างจังหวัดก็ยังไหวด้วยเครื่องขนาดนี้อัตราทดและเฟืองท้ายที่ 0.550และ3.771ตามลำดับถ้าขับแบบสบายๆให้รอบวิ่งประมาณ 3000 RPM ความเร็ํวก็ราวๆ110 KM/H แล้วละครับ ส่วนเรื่องขับขี่ในเมืองก็สบายเพราะหน้าสั้นวงเลี้ยวก็แคบจะลำบากหน่อยก็ตรงที่ก้นสูง T T แต่ด้วยความยาวรถประมาณ 4m เศษๆก็ง่ายต่อการถอยเข้าซองเข้าช่องตามริมฟุตบาท ส่วนเรื่องที่นั่งดูแล้วโอบอุ้มก้นนั่งแช่ในรถนานๆก็คงไม่เมื่อยก้นเท่าไหร่ครับผม
    *

midnight

• *
    • 50
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
  • Publish
  • Re: ขอเสียง คนจองรถ แอททราจ มาแล้วด้วยครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิ.ย. 22, 09:56 AM »
    ชัดเจนเลยครับ

เรื่องรถคันแรกเมื่อปีที่แล้ว ก็มีส่วนที่อาจจะยังไม่ทำให้แอททราจ ขายดิบขายดี แถมเจ้าตลาดก็ได้เปรียบเรื่องความหย่ายยย เอาใจช่วยมิตซูบิชิให้ทำรถออกมาดีๆ เป็นทางเลือกของคนใช้รถอย่างพวกเราต่อไปนานๆ ( เห็นว่ามิตซูขายไม่ค่อยดี แต่ทำไมสวัสดิการพนักงานโบนัส การดุแลพนักงานยอมรับเลยว่าอิจฉาพนักงานมิตซูบิชิเอามากๆเลยหละ)
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิ.ย. 22, 03:51 PM »
    ขอบคุณที่มาแชร์ ให้เพื่อนๆที่รักมิตซูบิชิ ได้ความรู้กันครับผม

พักผ่อนกันวันหยุดให้สุดสุขสันต์ ไปเล้ย.

สเตฟาน
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิ.ย. 24, 07:06 PM »
    ขอบคุณที่มาแชร์ ให้เพื่อนๆที่รักมิตซูบิชิ ได้ความรู้กันครับผม

พักผ่อนกันวันหยุดให้สุดสุขสันต์ ไปเล้ย.

สเตฟาน

แหมใครช่างคิดจังเลย รูปนี้ + ให้เยอะๆเลยครับ
    *

sun

• *
    • 3
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิ.ย. 26, 06:29 AM »
     :^22love^:ไปจองมาเมื่อวันจันทร์ ที่มิตซู ออโต้คาร์บุรีรัมย์ครับ
    สีดำรุ่น GLS,Ltd  :wanwan16:
    ที่เลือกแอททราจ คงเป็นเพราะ กว่างขึ้น ประหยัด และที่สำคัญออพชั่นส๊วดย๊อกคับ 55
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิ.ย. 26, 10:07 AM »
    :^22love^:ไปจองมาเมื่อวันจันทร์ ที่มิตซู ออโต้คาร์บุรีรัมย์ครับ
    ที่เลือกแอททราจ คงเป็นเพราะ กว่างขึ้น ประหยัด และที่สำคัญออพชั่นส๊วดย๊อกคับ 55

ดีใจด้วยครับ แหม๊ รุ่นท็อปเลย มีจอให้ด้วย ขนาดวีออส แปดแสน ยังไม่ได้เลยน่ะครับ

เลือกมิตซู ก็รู้ๆว่าคุ้มค่าเงิน แน่นอน ( เชียร์เกินไปแล้วเนอะ )
    *
  • Publish
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิ.ย. 26, 09:00 PM »
    จองแล้ว จองในใจ  :^a6^:
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิ.ย. 27, 06:14 PM »
    กำลังหาเงินดาวน์  :wanwan02:
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
  • :^22love^:ไปจองมาเมื่อวันจันทร์ ที่มิตซู ออโต้คาร์บุรีรัมย์ครับ

อย่าลืมใช้สิทธิ์ ของสมาชิก Attrage Thailand Club ที่นี่น่ะครับ

- แจ้งจองรถ รับฟรี สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club >> http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,140.html

- รับรถแล้ว ก็แนะำนำตัว รับหมายเลขสมาชิก สวยๆ หรือ ถูกใจ ก่อนใครๆ ที่นี่ >> http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,172.0.html

เขากำหนดรับแค่ 20 คนเท่านั้นน่ะครับ แอดมินก็ไม่รู้ว่า จะได้รับรถแอททราจทันหรือเปล่า หุหุ  :^11man^:

• *

• *
    • 1,013
  • Publish
  • ย้ายไปกระทู้นี้เลยครับผม
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,140.msg783/topicseen.html#new
     แจกสติ๊กเกอร์ พร้อม หมายเลขสมาชิก เลือกเองได้สวยๆเลย เลขตอง เลขเด็ด เลขตรงกับทะเบียน ได้หมด

รายงานตัวด่วน เดี๋ยวหมายเลขที่ต้องการจะหมดซ่ะก่อนค้าบ  :wanwan18:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16