• Topic Author
  • *

กษิดิศ เทียนทอง

• *
    • 31
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : ตำบล หลังสวน อำเภอ หลังสวน จังหวัด ชุมพร
    • ฉายา ชื่อเล่น : Santiago
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
  • พอดีผมอยากจะโหลดลงอีกหน่อยอ่ะคับ แต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังงัยบ้างเเลัวต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะคะบ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • Re: อยากโหลดลงอีกหน่อยต้องทำไงคับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ.ย. 09, 11:58 PM »
    โหลดลง มันจาไม่ติดซุ้มล้อเอาเหรอ  :Onion-s-117:
    *

sak

• *
    • 119
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : k4ลำลูกกา-สายไหมตลาดวงศกร
    • ฉายา ชื่อเล่น : ซัดดำ
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0053
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
  • Publish
  • Re: อยากโหลดลงอีกหน่อยต้องทำไงคับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ.ย. 10, 07:37 AM »
    ไม่อัดนํ้ามันใหม่เหรอคับ โหลดลงอย่างเดียวราคาไม่แน่ใจคับเคยแต่อัดนํ้ามันใหม่ข้างล่ะ1000 สูงตํ่าฟรี
    *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ.ย. 10, 09:15 PM »
    คงต้องหาสปริงแต่ง มาใส่หละครับ
    กับหาโช้คหนึบกว่าเดิม

ดูเหมือนจะใช้ของ มิราจ ได้เลยน่ะครับ ลองสอบถามดูแล้ว
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
  • Publish
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ.ย. 12, 09:03 AM »
    เห็นว่ามีชุดแต่งทั้งโช็คและสปริงขายนะครับ # มีมาเป็นชุด จะเอากี่นิ้ว
    แต่ราคาจะสูงหน่อยครับ # น่าจะหลักหมื่น # ส่วนชุดเก่าเราก็ถอดเก็บไว้ครับ
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

tanyapong

• *
    • 1
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
  • Publish
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิ.ย. 12, 10:10 PM »
    ไม่อัดนํ้ามันใหม่เหรอคับ โหลดลงอย่างเดียวราคาไม่แน่ใจคับเคยแต่อัดนํ้ามันใหม่ข้างล่ะ1000 สูงตํ่าฟรี

สูงต่ำนี่ทำยังไงครับ อัดนำ้มันแล้วเป็นไงบ้างครับ ช่วงความเร็วต่ำ ความเร(็วสูง

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments