*

Thitiworada

• *
  • 2
  • Attrage Zone : สุรินทร์
  • ฉายา ชื่อเล่น : Boobbee
  • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
สวัสดีค่่ะ  ชื่อ Boobbee
attrage GLS  สีขาวมุก
สุรินทร์ค่าา :^6thx^:

• Topic Author
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    สวัสดีค่่ะ  ชื่อ Boobbee
    attrage GLS  สีขาวมุก
    สุรินทร์ค่าา :^6thx^:

ยินดีต้อนรับ คุณboobbee ครับ
    ไปเที่ยวงานช้าง บ้างป่าวครับ
    ( ไม่ได้ไปเที่ยวงานช้างหลายปีแล้วผม )

สาวสุรินทร์ สวยน่ะครับขอบอก

ATC.0107   boobbee

เมื่อได้หมายเลขสมาชิกแล้ว หากสนใจต้องการสั่งซื้อ สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand club
    คลิ๊กที่รูปด้านล่างนี้เลยครับ

*

aom ^_^

• *
    • 1
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : เชียงใหม่
    • ฉายา ชื่อเล่น : * ปลาทู *
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    สวัสดีค่ะ อ้อมนะคะ GLSสีบรอนซ์ 
          >น้องปลาทู<
    เชียงใหม่จ้าววววว  :^3hi6:
    *

แมงปอปีกบาง

• *
    • 1
    • Attrage Zone : อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย
    • ฉายา ชื่อเล่น : แมงปอ
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    สวัสดีค่่ะ  ชื่อ แมงปอปีกบาง
    รับรถเรียบร้อย
    Attrage GLX A/T  สีขาวมุก

จังหวัดสุโขทัยค่ะ :akrey:
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ.ย. 20, 01:13 AM โดย แมงปอปีกบาง »
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    สวัสดีค่ะ อ้อมนะคะ GLSสีบรอนซ์ 
          >น้องปลาทู<
    เชียงใหม่จ้าววววว  :^3hi6:

ยินดีต้อนฮับ จาวเจียงใหม่ กะเจ๊า  :Onion-s-117:

แอททราจคันนี้ สวยจริงๆ

ATC.0108   aom
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    สวัสดีค่่ะ  ชื่อ แมงปอปีกบาง
    รับรถเรียบร้อย
    Attrage GLX A/T  สีขาวมุก

จังหวัดสุโขทัยค่ะ :akrey:

ยินดีต้อนรับคุณแมงปอปีกบาง ( ต้องทนุถนอมดีๆน่ะครับ )

ATC.0109   แมงปอปีกบาง

Attrage Thailand Club ต้อนรับสาวๆทีเดียว 3 คันติดๆเลยครับ  :Onion-s-83: :Onion-s-113: :^16seek^:
    *

pundiiz

• *
    • 1
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : chaiyaphum
    • ฉายา ชื่อเล่น : pundiiz
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    น้องนำโชค..มาขอรหัสสมาชิกคร้าบ

Attrage GLX A/T  สีเทาดำ

จังหวัด ขอนแก่น  :^6thx^:
    *

กุขับมิตซู

• *
    • 548
    • ก็เพียงชาวนาธรรมดาคนหนึ่ง
    • Attrage Zone : อีสานใต้
    • ฉายา ชื่อเล่น : เสราะกราว
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สมาชิก ATC no : ยังไ
    น้องนำโชค..มาขอรหัสสมาชิกคร้าบ

Attrage GLX A/T  สีเทาดำ

จังหวัด ขอนแก่น  :^6thx^:

ยินดีครับ

ATC.0110   pundiiz
    *

princekub

• *
    • 8
    • Attrage Zone : พระราม 2
    • ฉายา ชื่อเล่น : prince
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    Glx mt.  สีเทาดำ. โซนพระราม 2 รามอินทรา ยินดีที่ได้รู้จักคับ. ปรินซ์ คับผม :akrey:
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    Glx mt.  สีเทาดำ. โซนพระราม 2 รามอินทรา ยินดีที่ได้รู้จักคับ. ปรินซ์ คับผม :akrey:

ยินดีครับ คุณปรินซ์

ATC.0112   princekub

นอกจากเว็บบอร์ดแห่งนี้แล้ว หากสะดวกทาง facebook ก็เชิญได้ที่ กลุ่ม Attrage Thailand Club น่ะครับ

https://www.facebook.com/groups/mitsubishiattrageclub/
    *

Pacha

• *
    • 7
    • Attrage Zone : นครสวรรค์
    • ฉายา ชื่อเล่น : Pach
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
     :wanwan09: ยังไม่อยากได้ 113 รอๆ ข้ามได้ป่าวคับ  :^23complain^:
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    :wanwan09: ยังไม่อยากได้ 113 รอๆ ข้ามได้ป่าวคับ  :^23complain^:

แจ้งรายละเอียดด้วยครับ ตอนนี้หละ 113
    *

Pacha

• *
    • 7
    • Attrage Zone : นครสวรรค์
    • ฉายา ชื่อเล่น : Pach
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ยังไม่เอา รอคับ เชิญท่านอื่นก่อน
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    ถ้าหากต้องการหมายเลขใดหมายเลขหนึ่ง รบกวน รอจังหวะโพส เมื่อหมายเลข รันถึงตามที่ต้องการน่ะครับ

เพราะหากมาโพส ในกระทู้นี้ จะขอสงวนสิทธิ์ สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ต้องการหมายเลขสมาชิก รันไปเรื่อยๆ ตามลำดับก่อนหลังครับ

และก็บางหมายเลข จะขอสงวนสิทธิ์ ไม่จัดให้ แม้จะรันหมายเลขมาถึงแล้วก็ตาม เช่น

เลขตอง เลขเรียง เพราะจะเกิดข้อครหา ว่า มีส่วนได้เสียกัน ระหว่างผู้ดูแลกับเพื่อนสมาชิกท่านนั้นๆน่ะครับ

ซึ่งเลขดังกล่าว จะข้ามไป และอาจจะนำมาให้ร่วมสนุกเพื่อชิงหมายเลขดังกล่าว หรือนำออกประมูลครับ
    ขอชี้แจงตามนี้น่ะครับ ทุกๆท่าน :^4thx^: :^6thx^:
    *

thanatchapon srichan

• *
    • 2
    • Attrage Zone : บางแสน ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สโนว์
    สวัสดีค่ะ ลงทะเบียนรับเลขหมายสมาชิกค่ะ
    ตอนนี้อยู่ในช่วงรอรับรถค่ะ จองไว้แล้ว Attrage ตัวท๊อปค่ะ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :^6thx^: :Onion-s-91:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16