• Topic Author
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    อ่าว คุณ  oil กดผิดแน่ๆเลย ต้องกดตรงคำว่า ตอบ น่ะครับ
    รับหมายเลขสมาชิก ได้เลยครับ

ATC.0120   oil
    *

Myminky

• *
    • 3
    • Attrage Zone : บางบอน
    • ฉายา ชื่อเล่น : myminkyjung
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    ขอลงทะเบียนด้วยคนค่ะ แอททราจ สี เทาดำ รุ่น GLS CVT
    บางบอน กทม. ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
     :^6thx^: :^6thx^: :^6thx^:
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธ.ค. 09, 03:35 PM โดย Myminky »
    *

george_lfc

• *
    • 1
    • Attrage Zone : samutprakan
    • ฉายา ชื่อเล่น : จอร์จ
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ชื่อ จอร์จ ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวันศุกร์ :Onion-s-83: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ(ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่เทียน อิอิ) :^10-555^: Attrage Blue GLX cvt :Onion-s-117:
    *

chawit

• *
    • 1
    • Attrage Zone : นครสวรรค์
    • ฉายา ชื่อเล่น : โฟร์
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    รุ่น glx cvt a/t สีขาวมุก  นครสวรรค์  ชื่อ โฟร์ ครับ
    *

Bannaluk

• *
    • 1
    • ACT.0125
    • Attrage Zone : อุบลราชธานี
    • ฉายา ชื่อเล่น : เอส
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    รุ่น glx cvt a/t สีบรอนต์  ที่อยู่ จ.อุบลราชธานี  ชื่อ เอส ครับ
    *

bp:04

• *
    • 2
    • Attrage Zone : บางซื่อ
    • ฉายา ชื่อเล่น : บอย
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    บอยครับ/บางซื่อ กทม. /GLX MT/สีแดง
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    ด้วยความยินดีครับ ชาวแอททราจ ทุกๆท่าน
    ขอรวบยอด โพสเดียวจัดหมายเลขให้ทุกๆท่านครับ

หากทางเว็บบอร์ดของเรา ขาดตกสิ่งใด รบกวนช่วยชี้แนะกันเข้ามาได้เลยครับ

ขอลงทะเบียนด้วยคนค่ะ แอททราจ สี เทาดำ รุ่น GLS CVT
    บางบอน กทม. ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
     :^6thx^: :^6thx^: :^6thx^:

ATC.0121   Myminky

ชื่อ จอร์จ ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวันศุกร์ :Onion-s-83: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ(ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่เทียน อิอิ) :^10-555^: Attrage Blue GLX cvt :Onion-s-117:

ATC.0122   george_lfc

รุ่น glx cvt a/t สีขาวมุก  นครสวรรค์  ชื่อ โฟร์ ครับ

ATC.0124   chawit

รุ่น glx cvt a/t สีบรอนต์  ที่อยู่ จ.อุบลราชธานี  ชื่อ เอส ครับ

ATC.0125   Bannaluk

บอยครับ/บางซื่อ กทม. /GLX MT/สีแดง

ATC.0126   bp:04

*

wichip sengyin

• *
    • 1
    • Attrage Zone : จ.สงขลา
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0127
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    มาใหม่ครับ ทำไม่ค่อยเป็น(คอมฯ)สมัครเป็นสมาชิกเมื่อวานครับ :^6thx^:
    รุ่น glx cvt a/t  สีขาวมุก
    อยู่ จ.สงขลา
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    มาใหม่ครับ ทำไม่ค่อยเป็น(คอมฯ)สมัครเป็นสมาชิกเมื่อวานครับ :^6thx^:
    รุ่น glx cvt a/t  สีขาวมุก
    อยู่ จ.สงขลา

ยินดีต้อนรับครับ คุณ wichip.
    แม้ว่าตอนนี้จะยังไม่ค่อยเป็นคอม แต่เป็นจุดเริ่มต้นที่ดี ที่ได้หันมาสนใจครับ
    ผมเชื่อว่า คอมพิวเตอร์ และ อินเทอร์เน็ต ให็คุณประโยชน์กับพวกเรา มากมายทีเดียวครับ

ATC.0127   wichip sengyin
    *

gamesiam46

• *
    • 1
    • Attrage Zone : บางแค-ท่าพระ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เกมบางแค
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    มาใหม่คร้าบบ ชื่อเกมส์ อยู่ระแวงบางแค-ท่าพระ สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl รุ่น GLS Ltd. CVT เจอทักทายได้คร้าบบ :wanwan20: :Onion-s-83: :^2d^:
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    มาใหม่คร้าบบ ชื่อเกมส์ อยู่ระแวงบางแค-ท่าพระ สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl รุ่น GLS Ltd. CVT เจอทักทายได้คร้าบบ :wanwan20: :Onion-s-83: :^2d^:

ยินดีต้อนรับคุณเกมส์ ครับ
    ฝากเว็บบอร์ดไว้แลกเปลี่ยนข้อมูลกับสมาชิกด้วยกันน่ะครับ

ATC.0128   gamesiam46
    *

tongpea

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ระยอง
    • ฉายา ชื่อเล่น : ช่างไฟ
    • สมาชิก ATC no : 129
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    สมาชิกใหม่ครับ  glx cvt  สีดำ  มาบตาพุด จ.ระยองครับ
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    สมาชิกใหม่ครับ  glx cvt  สีดำ  มาบตาพุด จ.ระยองครับ

ต้อนรับด้วยความยินดีครับคุณ tongpea

ATC.0129   tongpea
     :like:
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,134
    คุณฐา  อีกหนึ่งสมาชิกครับ แจ้งผ่าน กลุ่ม Mitsubishi Attrage Club

ATC.0131    ฐา

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16