*

charkit887

• *
  • 108
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Attrage Zone : นครปฐม
  • ฉายา ชื่อเล่น : แบงค์
  • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
  • สมาชิก ATC no : 0058
  • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica

ผมสมัครด้วยคนได้มั้ยครับ...555แบงค์ครับ ATC0058 ATTRAGE MT  คร๊าบบบบ :^4thx^: :Onion-s-113:

ด้วยความยินดี และขอบคุณครับ คุณแบงค์

สิทธิเพิ่มเติมเข้ามา ของผู้ดูแล ก็จะมี
- สามารถย้ายกระทู้ ของเพื่อนสมาชิก ที่อาจจะตั้งผิดห้อง ผิดหมวดหมู่
- ย้ายกระทู้ ที่เป็นพวกป่วนเว็บบอร์ด < ย้ายไปเก็บในห้องเก็บกระทู้ทำผิด ยังไม่อยากลบครับ เก็บเป้นหลักฐาน >
- ย้ายกระทู้ ขายสินค้า ที่สมาชิกร้านค้า ยังไม่ได้ลงทะเบียนร้านค้า
- แก้ไขโพส ของสมาชิกที่ทำผิด เช่น หยาบคาย ด่าทอกัน

ติดขัดอย่างไร สามารถเข้าไปตั้งกระทู้สอบถามได้ที่ห้อง
สอบถามแนะนำ ระหว่างผู้ดูแล

ซึ่งจะมองเห็นเฉพาะผู้ที่มีหน้าที่ดูแลเว็บบอร์ดเท่านั้นครับ  :like:

ขอบคุณครับผม. :^4thx^:
Photographer
*

เล็ก lek

• *
  • 1,134
  • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
  • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
ว่าแต่คุณแบงก์ ใช้ เฟซบุ้ค หรือเปล่า กลุ่มแอททราจ ไทยแลนด์ คลับ ก็มีครับ
https://www.facebook.com/groups/mitsubishiattrageclub/
*

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
  • 1,013
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
  • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
  • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
  • สมาชิก ATC no : 0065
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
ยินดีด้วยกับMOD.คนใหม่ครับ เรามาช่วยกันดูแลครับ
เป็นหูเป็นตาให้เว็บเราจะได้ไม่โดนคนมาป่วนและเอาเปรียบครับ
รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
*

charkit887

• *
  • 108
  • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica

ยินดีด้วยกับMOD.คนใหม่ครับ เรามาช่วยกันดูแลครับ
เป็นหูเป็นตาให้เว็บเราจะได้ไม่โดนคนมาป่วนและเอาเปรียบครับ

:^4thx^:ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ. :^16seek^:
*

Aoy_Kuan

• *
  • 215
  • Attrage Zone : กรุงเทพฯ
  • ฉายา ชื่อเล่น : อ้อยควั่น
  • สมาชิก ATC no : 0057
  • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl

กระท่อมเล็ก...ในป่าใหญ่  :like:
*

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
  • 1,013
  • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
  • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
  • สมาชิก ATC no : 0065

กระท่อมเล็ก...ในป่าใหญ่  :like:
เลือดออกเลย # คมเกิน
รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
*

charkit887

• *
  • 108
 :wanwan35:  ไม้ป่าเดียวกันมั้ยพี่.. :Onion-s-117:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16