Aoy_Kuan

• Topic Author
  • จำนวน Like = 13

หลังจากไม่กล้าติดหลังคาแก้ว ก็เลยติดสติ๊กข้างรถแทน....แต่งแบบเบาๆ   :uhmm:

AttrageThailand

• จำนวน Like = 89
แม่เจ้า งามขนาด
เทห์มากครับ ยังไม่เคยเห็นใครแต่งแอททราจ แนวนี้เลย
 :like: :like:

Aoy_Kuan

:^16seek^: ไม่เคยเห็นหรอค่ะ สงสัยจะโดนคนขายหลอก

ตอนแรกจะติดลายดอกไม้ ...เลือกไปเลือกมา ได้ลายแนวรถแข่ง

คนขายบอกว่าผู้หญิงชอบแนวนี้เยอะ มากกว่าลายดอกไม้

AttrageThailand

• จำนวน Like = 89
เทห์ดีมากๆเลยครับ ลายหมากรุก ที่สนามแข่ง
ออกแนวเรซ นิดๆ

มองไม่เบื่อด้วยจ๊ะ  :like:

ทีมาเซ่

• จำนวน Like = 0
เรียบหรู
เทห์

ชอบๆ  :Onion-s-117:

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• จำนวน Like = 23
สวยงามครับ#ฉีกแนว#สไตล์ใครสไตล์มันครับ
ดูเป็นแนวๆได้เลย#ที่สำคัญสีขาวด้วย :like:
รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ

meaw

• จำนวน Like = 4
ไม่มีที่ติค่ะ  :like:  :^16seek^:

sak

• จำนวน Like = 3
โดนใจเข้าเส้นชัยให้เป็นที่1เลย :^22love^:

Aoy_Kuan

:^6thx^: :akrey:

เจ้าของรถยิ้มหน้าบานเลยงี้ :ieie:

charkit887

• จำนวน Like = 10
Re: พาแอททราจไปแต่งเบาๆ ตามสไตล์หญิงๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ต.ค. 26, 07:41 AM »
  • Publish
  •  :Onion-s-113: รถเราตังค์เรา ชอบก็จัดไปครับ. ขอให้มีความสุขกับการแต่งรถครับ  :akrey:
    Photographer

Aoy_Kuan

Re: พาแอททราจไปแต่งเบาๆ ตามสไตล์หญิงๆ
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: ต.ค. 26, 12:00 PM »
  • Publish

• ความสุขเล็กๆน้อยๆ พอเบื่อๆ ค่อยไปเปลี่ยนลายสติ๊กเกอร์ใหม่อีกทีค่ะ

เจอปิงปองไม่รู้จะเจอ2กระทงหรือป่าว

เรื่องติดสติ๊กเกอร์และป้ายแดง(จะยืดไปจดทะเบียนปี57)

เล็ก lek

• จำนวน Like = 40
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: ต.ค. 26, 01:03 PM »
  • Publish
  • ติดสติ๊กเกอร์แบบนี้ มันเป็นลายเฉยๆ ไม่โดนพี่ปิงปองเค้าหาเรื่องหรอก
    ถ้าโดนพี่จร ท่านใหนเล่นข้อหานี้ ก็ถ่ายคลิปประจานไปเล้ย

ส่วนจดทะเบียน ยืดได้เท่าที่เราต้องการ ข้อหาป้ายแดงก็คงจะเจอบ้าง
    เพราะว่า ป้ายแดงที่เราๆใช้กันอยู่ตอนนี้ ไม่ถูกต้อง ซ่ะส่วนมากครับ
    แต่พี่จร เค้าอลุ้มอล่วย จนกลายเป็นสิ่งไม่ผิดไปแล้ว

eda

• จำนวน Like = 1
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: ต.ค. 26, 08:48 PM »
  • Publish

• ความสุขเล็กๆน้อยๆ พอเบื่อๆ ค่อยไปเปลี่ยนลายสติ๊กเกอร์ใหม่อีกทีค่ะ

เจอปิงปองไม่รู้จะเจอ2กระทงหรือป่าว

เรื่องติดสติ๊กเกอร์และป้ายแดง(จะยืดไปจดทะเบียนปี57)

อยากเห็นแบบเต็มๆทั้งคันอ่ะค่ะ รบกวนหน่อยน่ะ เผื่อโดนใจค่ะ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ต.ค. 28, 08:26 AM »
  • Publish
  • :Onion-s-113: รถเราตังค์เรา ชอบก็จัดไปครับ. ขอให้มีความสุขกับการแต่งรถครับ  :akrey:
    คำพูดโดนใจครับ#โดยเฉพาะแต่งแล้วมีความสุข#หมดเงินเท่าไหร่ก็ยอมครับ :^10-555^: :^10-555^:

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 

Facebook Comments