• Topic Author
  • *

Ajojo

• *
    • 1
    • Attrage Zone : กรุงเทพ
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    อยากติดแนวหน้าใสหลังมืด ลองหาๆข้อมูลมาส่วนใหญ่ทางญี่ปุ่นจะไม่ติดฟิล์มเลย คิดว่าเมืองไทยคงจะไม่ไหวแน่ๆ เลยอยากรบกวนช่วยแนะนำฟิล์มที่สีออกใส แต่ยังพอกันร้อนได้ดีให้หน่อยนะครับ มีรุ่นไหนน่าสนใจบ้าง

*

clpus

• *
    • 8
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • ฉายา ชื่อเล่น : c
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    แนะนำคริสตันไลน์ c70 ครับออกเทาๆ ดูๆไปก็เหมือนไม่ติดฟิล์มกันร้อนดี ราคาสูงนิดครับ บานเดียวน่จะ 6-7 พัน
    *

A-Racing

• *
    • 1
    • Attrage Zone : bkk
    • ฉายา ชื่อเล่น : A
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ของผมก็ติดแนวนี้เลยครับ L75Special สามบานหน้า สามบานหลัง ARL05C ของลามิน่าครับ ความเห็นส่วนตัวบานหน้านี่ฟิล์มใสแบบใสเลยครับ แต่กันร้อนดี ในแกงค์ส่วนมากใช้รุ่นนี้กันครับ ยิ่งพวกรถแต่งรุ่นที่นิยมจะเล่นตัวนี้กันครับ ลองดูครับๆ
    *

ช่างหำ

• *
    • 1
    • Attrage Zone : bkk
    • ฉายา ชื่อเล่น : hum
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ผมติดใส c40 โคตรร้อนเลยคับ กันร้อนได้ห่วยมาก แดดบ้านเราฟิล์มใสเอาไม่อยู่จริงๆคับ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16