• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    เพื่อนๆสมาชิก ตามรายชื่อด้านล่างนี้น่ะครับ จะได้รับสติ๊กเกอร์ ATC ฟรีตามการเข้าร่วมกิจกรรม http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,140.0.html น่ะครับ

หากเพื่อนสมาชิกท่านใดตกหล่น แจ้งได้ครับผม
    ผมนับจนถึง กระทู้ที่ระบุว่า " ปิดรับแล้ว " น่ะครับ ส่วนเพื่อนๆที่โพสถัดลงไป คงต้องรอดูว่า เพื่อนสมาชิกที่อยู่ตามรายชื่อนี้ มีสละสิทธิ์บ้างหรือไม่น่ะครับ

ขอให้แต่ละท่าน ตอบในกระทู้นี้น่ะครับ เพื่อแสดงตน ว่ารับทราบสิทธิ์นี้แล้วครับ
    ไม่ต้องระบุอะไรมากครับ บอกว่ารับทราบก็พอ
    1.oat_19
    2.chatkub
    3.nat_3BB
    4.nice
    5.yosy
    6.molten
    7.romeochan
    8.Niyom 10598
    9.tan
    10.moopatty
    11.mag1000za
    12.spheremintz
    13.jayou33
    14.airry_airry
    15.ไซบะ เรียว
    16.analat
    17.wannzaa
    18.anong18
    19.nopphorn
    20.Six
    21.Nack link
    22.Tai Thai
    23.Mongkolchai
    24.wichian
    25.ramburna
    26.tawan
    27.pokemon
    28.jack78
    29.army
    30.Spartan
    31.centan
    32.triiiplez
    33.soemanzaa
    34.vik_m
    35.bob45
    36.KP@Venture
    37.NAYNOY02
    38.Natenapa.pla
    39.T-A-R-N
    40.harumo

ทุกๆท่าน สามารถยืนยันการจองรถ จากนั้นก็รอรับสติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club ที่บ้านได้เลยครับ

ขณะนี้ก็มีบางท่าน ส่งเอกสารมาให้ผมทาง pm บ้างแล้วคัรบ ก็ขอบคุณมากมายที่มาเป็นกำลังใจให้กันและกันครับผม

*

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 0011
    "เรียว" รายงานครับป้ม  :wanwan12:

...สติกเกอร์สวยมากเลยครับคุณเล็ก  :^2d^:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

Spartan

• *
    • 48
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • ฉายา ชื่อเล่น : ป้อง
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 5619
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    55 เรื่องสติ๊กเกอร์ สงสัยต้องโหวตอีกรอบ เพราะผมดันด่วนเอามาโหวตเร็วไปหน่อย คุณ spartan เลยส่งไม่ทัน

แต่ก็เผื่อเพื่อนๆที่กำลังรอรับรถ เห็นรอกลางเดือน สค นี้หลายคันเลยอ่าคับ  :^16seek^: :^a16^:
    *

ไซบะ เรียว

• *
    • 115
    • คนเห็นแก่ตัว มักไม่มี "มิตรแท้"
    • สมาชิก ATC no : 0011
    รอได้แม้เนินนาน หาการรอแล้ว ได้คำตอบที่ถูกใจเพื่อนๆร่วมทางทุกท่านครับ  :^3hi6:

คนเราไม่ควรตัดสินกันที่ชนชั้นฐานะ...เราควรตัดสินกันที่ความดี ^_^
    *

Nack

• *
    • 47
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พัทยา>ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : Nack
    • สมาชิก ATC no : 9009
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    *

harumo

• *
    • 8
    • Mitsubshi Attrage GTX
    *

analat

• *
    • 4
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • สมาชิก ATC no : 1729
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    *

soemanzaa

• *
    • 10
    • Attrage Zone : ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : เพื่่อนล่องหน
    • สมาชิก ATC no : 0016
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    รับทราบครับผม
    แล้วจะได้รับ ยังไงครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส.ค. 02, 02:33 PM โดย soemanzaa »
    *

nice

• *
    • 8
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    ความภูมิใจเล็กๆ
    *

chatkub

• *
    • 5
  • *

• *
    • 1,013
    เพื่อนสมาชิกที่เข้ามารับทราบแล้ว ติดตามความเคลื่อนไหวเรื่อยๆครับ แล้วจะให้แจ้งชื่อที่อยู่กันอีกครั้งครับผม  :^20^:
    *

vik_m

• *
    • 73
    • Attrage Zone : อ.กันทรลักษ์
    • ฉายา ชื่อเล่น : ฮาโรโร่
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0001
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
     :^8^:รับทราบครับ สงสัยจะได้รับพร้อมรถ 55555555555 วันพุธหน้าที่ 7/8/13  :wanwan19:
     :^20^:
    *

nat_3BB

• *
    • 8
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    *

oOIIMIIOo

• *
    • 3

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16