• Topic Author
  • *

Cardlock

• *
    • 2
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    เห็นในงานมอเตอร์โชว์แล้ว โดนใจดี อยากแต่งแอททราจแบบนี้ ที่ไหนรับทำบ้างมั้ยครับ แต่ของผมรุ่นเก่านะ

*

เล็ก lek

• *
    • 1,102
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ถ้าทำสีทั้งคันเลย ก็คงร้านทำสีทั่วไปหละครับ แต่ถ้าเพียงสติ๊กเกอร์หรือ สีลอกได้ อันนี้ม่ะทราบ :ieie:
    *

Vivatop

• *
    • 1
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    ผมลองถามเซลล์ในงานมาที่ศูนย์เค้ารับทำนะครับ ประมาณหมื่นกว่าบาทครับ

Ps.ท้ายสวยมาก  :Onion-s-88:
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    ถ้าราคาหมื่นกว่าบาทถือว่าไม่แพงนะครับน่าทำ :Onion-s-83:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16