• Topic Author
  • *

AoffyLucifer

• *
    • 2
    • Attrage Zone : พระราม 4 (แถวช่อง 3)
    • ฉายา ชื่อเล่น : Lucifer
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    « เมื่อ: ม.ค. 30, 02:04 PM »
    หวัดดีครับ ชื่อ อ๊อฟ นะครับ ฝากเนื้อฝากตัว เข้าร่วมเปนพี่ น้อง ด้วยนะค้าบ

อยู่แถวพระราม 4 เจอกันทายทักกันได้เลยนะครับ   :^6thx^:

*

boy pattaya

• *
    • 2
    • Attrage Zone : ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : AUTOMATION
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ก.ย. 05, 09:07 PM »
    ขนาดยางและล้อเท่าไหร่ครับ
    *

rena36704

• *
    • 1
    • Attrage Zone : ในเมือง
    • ฉายา ชื่อเล่น : mmmoj
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
  • Topic Author
  • *

AoffyLucifer

• *
    • 2
    • Attrage Zone : พระราม 4 (แถวช่อง 3)
    • ฉายา ชื่อเล่น : Lucifer
    • สีรถ : สีเงิน - Cool Silver Metallic
    Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิ.ย. 06, 04:13 PM »
    ขนาดยางและล้อเท่าไหร่ครับ

ขนาดยาง 205/45/R17     ล้อขอบ 17 ครับ  มาช้าหน่อยแต่ต่อไปนี้จะมาบ่อยๆล่ะ  :wanwan03: 555

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16