• Topic Author
  • *

Glass Coating

• *
    • 14
    • ความเงา ทีคุณก็ทำได้ เพียงคุณมีผ้า
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    อากาศร้อนๆแบบนี้ ถ้าพูดถึงการ ล้างรถ-เคลือบสี เอง ทุกคนคงพอนึกออกนะครับ ทั้งร้อน-ทั้งเหนื่อย แต่ เรามาดู เวลาเสร็จแล้วกันครับ  .....หายเหนื่อยเลยครับ ( อยากแบ่งให้เพื่อนๆรับชมดูบ้างนะครับ และขอโทษด้วยนะครับ ที่ใช้รถรุ่นอื่น)

ถ่ายมุม เปิดประตู       

กระโปรงหน้า     

กันชน         

พระอาทิตย์ ทรงกลด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ก.พ. 18, 11:24 PM โดย Glass Coating »

สนใจให้รถ"เงาฉ่ำๆ"โทร 089 495-2694
              www.monkar.com
    *

Aoy_Kuan

• *
    • 215
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : กรุงเทพฯ
    • ฉายา ชื่อเล่น : อ้อยควั่น
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0057
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
     :like:

อารมณ์เหมือนถ่ายเซลฟี (Selfie) เลยน่ะค่ะ
    *

ชายแก่ขายครีม

• *
    • 4
    • Attrage Zone : กรุงเทพ
    • ฉายา ชื่อเล่น : ชายแก่ขายครีม
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    เงามากจ้า
    ชายแก่ขายครีม : https://www.facebook.com/Oldmansalecream
  • Topic Author
  • *

Glass Coating

• *
    • 14
    • ความเงา ทีคุณก็ทำได้ เพียงคุณมีผ้า
    ขอบคุณสำหรับคำชมเชยจากทุกท่านนะครับที่ส่ง PM มา 

*  มีบางท่านPM มาถามว่า เคลือบแก้ว มาเหรอ ของอะไร
    ตอบ. ไม่ได้เคลือบแก้วครับ แค่ ล้างสี-ลงสารเคลือบก็เท่านั้น ส่วนสารเคลือบก็พันต้นๆเองครับ

* ส่วนใครอยากรู้ว่ายี้ห้ออะไร PM มานะครับ ไม่ขอแจ้งไว้ในกระทู้นะครับ กลัวผิดกติกานะครับ 
    สนใจให้รถ"เงาฉ่ำๆ"โทร 089 495-2694
              www.monkar.com

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16