• Topic Author
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,125
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    Fครับ กทม GLS CVT สีดำ ขอจอง0199ได้ไหมครับจะได้สอดคล้องวันเกิด  :^3hi6:

สำหรับหมายเลขสมาชิกคงต้องให้สมาชิก รอจังหวะเองครับ
    ณ ตอนนี้รับไปก่อน

ATC.0197   phannaroj9931

หากต้องการเปลี่ยนเป็นหมายเลขที่ต้องการ รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกทีได้หมายเลขนั้นๆน่ะครับ
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,125
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica

อำเภอเมือง ระยอง
    รุ่นรถ :Attrage GLX MT
    สีรถ:สีเทา-ดำ :like: :like: :like: :like:

ยินดีครับผม

ATC.0198   nan namphong
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,125
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ สมาชิกใหม่

แจ้งโซน และรุ่นรถด้วยน่ะครับผม

ATC.0199   suthara
    *

nunny333

• *
    • 1
    • Attrage Zone : หลานหลวง
    • ฉายา ชื่อเล่น : Nunny Naja
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    นุ่น กทม. โซนหลานหลวงค่ะ glx cvt สีเทาดำค่ะ :^2d^: :^2d^:
    *

suthara

• *
    • 7
    • ฉายา ชื่อเล่น : Su Singburi
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0199
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ สมาชิกใหม่

แจ้งโซน และรุ่นรถด้วยน่ะครับผม

ATC.0199   suthara

โซน นางรอง บุรีรัมย์  Mitsubishi Attrage มิตซูบิชิ แอททราจ รุ่น GLX MT
    *

jackjessie

• *
    • 1
    • Attrage Zone : แม่ฮ่องสอน
    • ฉายา ชื่อเล่น : jack
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
     อ.เมือง แม่ฮ่องสอน GLS CVT AT  สีดำครับ   :^4thx^:
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,125
    นุ่น กทม. โซนหลานหลวงค่ะ glx cvt สีเทาดำค่ะ :^2d^: :^2d^:

ยินดีต้อนรับครับคุณนุ่น

ATC.0200   nunny333

เรายังมีกลุ่มในเฟซบุ้ค ให้ร่วมพูดคุยกันได้สะดวกสำหรับท่านที่ใช้ smartphone
    https://www.facebook.com/groups/mitsubishiattrageclub
  • *

เล็ก lek

• *
    • 1,125
    อ.เมือง แม่ฮ่องสอน GLS CVT AT  สีดำครับ   :^4thx^:

ว้าวววว สมาชิกสีดำมาอีกท่านแล้ว รบกวนแนะนำตัวได้ที่  บอร์ดแนะนำตัว น่ะครับ อยากเห็นจริงๆครับ

รับหมายเลขสมาชิกได้เลย

ATC.0201   jackjessie

และขอปิดกระทู้นี้ครับ

ตามไปลงทะเบียน รับหมายเลขสมาชิกันเพิ่มเติมได้อีกที่

http://attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,1530.0.html
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    อัยย่ะ สมาชิกเราเพิ่มขึ้นเรื่อยๆเลย :wanwan03:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16